Hướng dẫn đăng ký làm thành viên tham gia Diễn đàn

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Bạn chỉ có thể tải tài liệu, sửa, xóa bài viết, thảo luận, nhờ trợ giúp... khi là thành viên chính thức.
Hãy đăng ký tài khoản diễn đàn giaxaydung.vn, chọn cái tên thật đẹp. Hãy tập trung xây dựng thương hiệu cho tài khoản của bạn (thảo luận, chia sẻ, giao lưu với các đồng nghiệp). Như tài khoản của tôi đó, rất giá trị và uy tín trong giới nghề nghiệp.
Mời bạn xem Video hướng dẫn đăng ký trở thành thành viên diễn đàn giaxaydung.vn uy tín và danh giá:
Bước 1. Bạn truy cập vào giaxaydung.vn và kích vào nút Đăng ký (thường nằm ở ngay góc trên bên phải)
Bước 2. Bạn khai báo các thông tin
- Nhớ chọn tên đăng ký thật đẹp, như chọn biển số xe ấy, vì tên này sẽ gắn với thương hiệu nghề nghiệp của bạn khi tham gia diễn đàn
- Nhớ nhập đúng địa chỉ email bởi: bạn sẽ phải nhận email xác nhận đăng ký và sau này nhận thông tin cập nhật từ diễn đàn và nhiều quyền lợi khá
Bước 3. Sau khi khai xong thông tin bạn vào email để kích hoạt tài khoản
Bước 4. Bạn xác nhận thành công thì có thể tham gia diễn đàn được rồi
(Lưu ý: diễn đàn liên tục phát triển nên có thể giao diện khác trong video, bạn chủ động điều chỉnh, vận dụng nhé)
Tôi nhận thức rõ: Tài khoản diễn đàn giaxaydung.vn cũng là tài sản của mình. Tôi thường xuyên thảo luận và trao đổi với đồng nghiệp trên diễn đàn. Đi đâu, làm việc, giao dịch các hợp đồng khi giới thiệu rất thuận lợi...

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới