Kỹ thuật ban quản lí dự án có được kí vào Phụ lục 03 ko?

mrthanh37

Thành viên mới
Anh chị nào biết chỉ giùm em với?Em đang cần thông tin gấp vì em đang vướng vào vấn đề nay?

hhh

Thành viên quan trọng (VIP)
Anh chị nào biết chỉ giùm em với?Em đang cần thông tin gấp vì em đang vướng vào vấn đề nay?
phụ lục 03 của cai j hả bạn??? cụ thể hơn nữa đi. nói chung chung quá..

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
theo tôi nghĩ thì bạn đang nói đến PL 03 của TT06 thì cán bộ kỹ thuật của ban quản lý dự án ko được ký vào, PL 03 theo TT 06 khối lượng hoàn thành theo hợp đồng mà đó chỉ có giữa đơn vị TVGS và ĐVTC. Còn nếu là phụ lục 3a theo TT 86 thì tất cả các bên bao gồm CĐT, đơn vị TVGS và ĐVTC ký và tất nhiên cán bộ kỹ thuật là người ký nháy vào PL 03a đó.

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời

Mình nghĩ chắc bạn này hỏi về PL3 trong NDD về nghiệm thu thiết kế công trình. Nếu là PL3 này thì chỉ có người đại diện Pháp luật của Chủ đầu tư được ký thôi bạn ạ. Thanks

hhh

Thành viên quan trọng (VIP)
Mình nghĩ chắc bạn này hỏi về PL3 trong NDD về nghiệm thu thiết kế công trình. Nếu là PL3 này thì chỉ có người đại diện Pháp luật của Chủ đầu tư được ký thôi bạn ạ. Thanks
chủ thớt hỏi 1 câu " Khó của Nam Cường" sau đó bỏ đi để anh em chém gió. Quá hời hợt có khí chủ thớt cũng chả nắm được là mình hỏi j cả.