Lỗi In WORD!

• Khởi xướng NGUYENLUONG
  • Ngày gửi
N

NGUYENLUONG

Guest
Các bác cho em hỏi cai: em dùng một hợp đồng cũ của người khác sửa lại theo công trình của mình, nhưng than ôi khi in lại không In được, cũng không báo lỗi gì cả. Các bác chỉ em cách khắc phục với!

W

weblight

Guest
Lỗi khi in

Mình cũng đã từng bị trường hợp như bạn, copy file của người khác về nhưng máy in không in được. Mình cũng chưa tìm hiểu nguyên nhân của việc này, nhưng muốn in được, bạn copy toàn bộ (Ctrl+A) và paste sang một trang word mới hoàn toàn. Rồi định dạng trang in và cho in. Bạn thử xem nhé!

H

happy

Guest
Tiện đây cho em hỏi luôn: có file arcobat mà không có tính năng cho in thì có cách nào in được không (em sử dụng arcobat 8 Pro...)

Thank các bác

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Tiện đây cho em hỏi luôn: có file arcobat mà không có tính năng cho in thì có cách nào in được không (em sử dụng arcobat 8 Pro...)

Thank các bác

Happy có thể copy nó chèn vào word mà in . Mình chỉ biết có cách này, ai có cách khác hay hơn xin chỉ giáo.

H

happy

Guest
Happy có thể copy nó chèn vào word mà in . Mình chỉ biết có cách này, ai có cách khác hay hơn xin chỉ giáo.

Cám ơn bạn.

Nhưng có nhiều trang và có nhiều bảng biểu, hình vẽ nữa nên không copy rồi paste sang word được

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Cám ơn bạn.

Nhưng có nhiều trang và có nhiều bảng biểu, hình vẽ nữa nên không copy rồi paste sang word được

Mà sao lại không in được nhỉ , mình cũng dùng Adobe Acrobat 8.0 thấy có bao giờ bị thế đâu. Hay bạn thử gửi file đó lên xem nào.

H

happy

Guest

tvgs

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Có thể file đó đặt bảo mật, chỉ xem mà không được in. Bạn dùng phần mềm PDF Password Remover để xóa password rồi in lại nhé.

Link download xem ở đây

nguyenanhcuong

Thành viên nhiều triển vọng
Website
khkt.net
Một nguyên nhân nữa in không đúng là do bạn đã tích vào dấu kiểm use printer fonts (Dùng các font của máy in) trong Properties, hãy kiểm tra và tắt ngay nó (nếu có)