Link đơn giá công trình vào dự toán, nối giá vật tư vào đơn giá công trình cực nhanh và đơn giản

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Trong video tôi hướng dẫn các bạn tìm hiểu về đơn giá, lắp giá vật tư, lắp đơn giá công trình vào dự toán: Nhanh, đơn giản - năng suất làm việc rất cao, bạn sẽ giải phóng sức lao động mà ít phải cặm cụi vì các việc tương tự nữa.

Sử dụng phần mềm Dự toán GXD trong công việc các bạn sẽ dễ dàng tiếp thu các bài học chuyên môn do tôi chia sẻ qua các video như dưới. Các video không chỉ là về phần mềm mà phân tích các kỹ năng nghiệp vụ chuyên môn.
Dự kiến là còn rất nhiều bài học chuyên môn hay và sâu hơn ra lò đều đặn. Tôi vẫn nói với các học viên đây là các bài học để rèn kỹ năng, ứng dụng làm việc tốt, khẳng định vị trí và kiếm tiền chứ không phải thi qua môn rồi quên.

LH Công ty Giá Xây Dựng để sở hữu 1 phần mềm bản quyền. Làm theo video nào trình bày vấn đề mà bạn thích. Cứ mỗi ngày tích lũy một chút, nếu tích lũy thật nhiều càng tốt. Bạn sẽ sớm thành chuyên gia xây dựng, ý kiến của bạn được mọi người tôn trọng, lắng nghe, cơ hội đến với bạn nhiều hơn, thu nhập sẽ cao hơn.

Hãy Share link bài này với các đồng nghiệp bạn nhé. Let's share to be shared.

Chúc các bạn thành công.