Luận văn thạc sĩ: Hoàn thiện công tác thanh, quyết toán hợp đồng xây dựng tại.....

quytrang

Thành viên có triển vọng
Mình đã bảo vệ thành công luận văn thạc sĩ, mình chia sẻ tại đây để các bạn tham khảo, có những tư liệu cần thiết để có thể làm tốt hơn luận văn của mình. Chúc các bạn thành công!

File đính kèm

• Luận văn Hoàng Thu Trang KTXD 21.2 bản scan.pdf
    1 MB · Đọc: 1.095

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Quý hóa quá. Xin cảm ơn Ths Hoàng Thu Trang (@quytrang ) đã chia sẻ với mọi người tài liệu tham khảo thật quý.
Nhờ vậy anh mới biết em làm đề tài thanh quyết toán và xin mời em tham gia cộng tác giảng dạy Thanh quyết toán tại GXD. Yên tâm, có kinh nghiệm với các bạn giảng viên GXD rồi, chưa biết sẽ được huấn luyện.

Công việc giảng dạy hay lắm. Vẫn làm chuyên môn ở công ty và đi giảng dạy phổ biến kiến thức cho những người cần.
Chúc em sức khỏe, thành công.

quytrang

Thành viên có triển vọng
Em cảm ơn anh thật nhiều! Em vẫn dõi theo GXD và luôn cổ vũ anh. Hiện tại em chưa thể chui ra khỏi hang được do 2 bé nhà em còn nhỏ quá, ngoài việc đi làm về nhà e còn rất nhiều việc nhà, dạy con học tới 11h.....nên tuy em cũng muốn được tham gia cộng tác lắm nhưng chưa thể được.E rất muốn anh nhớ tới em trong khoảng 2 năm tới. Em vẫn comment thảo luận đều đều trên facebook của a! Chúc anh thật nhiều sức khỏe để tiếp tục lái xe tăng qua nhiều cung đường khó khăn ở phía trước!

olefino

Thành viên mới
Mình đang cần tìm hiểu về vấn đề này, nhưng file lại bị lỗi không load được, bạn Trang có thể gửi giúp mình vào mail được không ạ (toquangdao@gmail.com). Chân thành cảm ơn bạn!

quytrang

Thành viên có triển vọng
ok Quang nha, mình gửi rồi đấy, bạn check mail đi!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới