Một số tài liệu giúp cho việc học tiếng Anh

• Khởi xướng Trần Duy Khoa
  • Ngày gửi
O

onlyking

Guest
Chân thành cảm ơn!

Mình xin gửi lời cảm ơn chân thành đền bạn Trần Duy Khoa nói riêng và toàn thể Ban Quản Trị Ngôi nhà xây dựng nói chung vì những đóng góp rất bổ ích dành cho diễn đàn. Mình cũng khá tinh cờ khi tìm đến với diễn đàn này và mình rất vui mừng khi có được những tài liệu mà mình cần tìm từ, đồng thời mình còn tìm thấy rất nhiều kiến thức khác từ diễn đàn này.
Xin chân thành cảm ơn và xin gửi đến Ban Quản Trị và tất cả các thành viên lời chúc sức khỏe và thành công

Q

quyen48clc

Guest
Mình xin gửi lời cảm ơn chân thành đến bạn và ban quản trị giaxaydung.vn. Mình đang có nhu cầu học tiếng anh rất lớn. Những tài liệu của bạn sẽ là tài liệu hết sức hiệu quả cho cho mình. Bạn có tài liệu nào về tiếng anh chuyên ngành xây dựng thì share cho mình và mọi người nhé. Xin chúc bạn luôn mạnh khỏe và thành công trong công tác.

dttrong

Thành viên năng động
bác anhkhoa ơi!sao 136 bài luận tiếng anh mẫu lúc giải nén đòi pass không biết bác có có không.thanks bác nhiều

minhtuan1412

Thành viên mới
Nhờ anh Khoa cho tụi em xin pass file 136 bài luận tiếng anh mẫu, cảm ơn anh nhiều!!

E

engineering

Guest
Kính gửi anh Khoa!
Em rất cám ơn những bài viết hữu ích của anh. Còn file 136 bài luận tiếng anh mẫu anh cho em xin pass với.
E-mail: thuongavico@gmail.com

E

engineering

Guest
anh ơi sao em vẫn chưa nhận được file 136 bài luận.

nguyenthanhdongcctl

Thành viên có triển vọng
Cám ơn nhưng không down được tài liệu của bạn.
Làm ơn link lại nhé. Cám ơn!

G

goldenfish

Guest
Chắc MOD Khoa bận quá nên không reply các bạn được, mình trả lời thay vậy nhé.:D
anh ơi sao em vẫn chưa nhận được file 136 bài luận.
Bạn trỏ chuột vào chữ 136 bài luận Tiếng Anh màu xanh đó, khi có hình bàn tay thì nhấn chuột vào đó sẽ ra link và tự down được mà.

Cám ơn nhưng không down được tài liệu của bạn.
Làm ơn link lại nhé. Cám ơn!

Mình thấy link vẫn down được mà. Chắc nghẽn mạng chút, bạn chịu khó thử vài lần nhé.
Thân chúc thành công.

phamtructhong

Thành viên mới
Xin cảm ơn rất nhiều. Tôi có thể học tiếng anh xây dựng để nghe nói viết bằng cách nào là nhanh nhất, anh có biết ko chỉ giúp tôi với. Tôi học TA dốt lắm

trangnamkwang

Thành viên mới
Chịu khó học tiếng Anh thật đấy! Cơ mà sao diễn đàn XD mà có cả tiếng Anh kinh tế, hic hic

Thông thường, nếu học tiếng Anh theo như cách sách vở như hiện nay thì... khó lên đc lắm. Hơn nữa, Tiếng Anh chuyên ngành XD k fải dễ nhằn. Chúc các bạn thành công!

Last edited by a moderator:
H

Hugolina

Guest
Chịu khó học tiếng Anh thật đấy! Cơ mà sao diễn đàn XD mà có cả tiếng Anh kinh tế, hic hic

Nếu bạn để ý thì sẽ thấy là đây là Diễn đàn chủ yếu dành cho những người làm kinh tế xây dựng, tức là vừa phải có chuyên môn kỹ thuật, vừa phải có chuyên môn kinh tế. Vì vậy việc cần có vốn tiếng Anh kinh tế cũng không có gì là lạ. Vả lại, sự học đâu có bao giờ thừa hả bạn?