Mẫu Báo cáo thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật

Duy manh

Thành viên có triển vọng
Thanks các bác đã post tài liệu lên.
Thay mặt những người cần tài liệu, em cám ơn nhiều.

A

aspirin277

Guest
cám ơn rất nhiều. Mình mới vào nghề nên phải tích lũy mấy món này để làm việc.

hatcatden

Thành viên mới
xin hỏi: Báo cáo Thẩm tra Công trình bây giờ làm theo mẫu mới nhất là ban hành theo Văn bản nào?
Ai biết xin chỉ dùm, tôi đang cần gấp. xin cám ơn

vvvvu

Thành viên mới
cảm ơn các pac nhiều nha!Em đang cần những thông tin trên mà tìm mãi vẫn chưa thấy.Bây giờ vào diễn đàn thấy cụ thể như vậy thì còn gì bằng.

danang16703

Thành viên mới
Các bác oi!
em đang lập dự án san lấp mặt bằng khu doanh trại quân đội
em cũng có tham khảo qua các báo giá nhưng thực sự chưa biết bắt đầu viết báo cáo từ đâu. Vậy bác nào có post dùm em nhé
Ah Em quên trong phần lập dự án có bao gồm cả kè đá ( chỗ em san lấp là một bãi bồi ven biển ) vậy xin nhờ các bác giúp đỡ.
Em cảm ơn các bác rất nhiều!
Mình chuyên viết DAĐT các công trình trong quân đội (tỉnh đội, sư đoàn, quân đoàn, trung đoàn, huyện đội...) bạn cần thì gọi mình theo: danang16703@yahoo.com

viet_cdct

Thành viên nhiều triển vọng
Bác nào có báo cáo thẩm tra thiết kế BVTC- mẫu mới nhất up cho anh em tham khảo nhé!

Mình đang làm thẩm tra nhiều loại hình công trình nhưng không biết phải cập nhật văn bản mới nhất như thế nào?

Hoặc áp dụng theo các văn bản chế độ chinhs sách thay đổi nào không?

pbn

Thành viên mới
cam on cac pac da post tai lieu cho nhung ke chuyen di san tai lieu nhu tui em.
thanks nhiu nhiu........

N

nqkh

Guest
Chào tất cả mọi người! Ai có mẫu báo cáo kinh tế kỹ thuật cho mình tham khảo và xin mẫu với. Mình là nhân viên mới vào nghề mông được mọi người giúp đỡ và chỉ bảo. Xin cảm ơn!

N

nqkh

Guest
Chào tất cả mọi người! Ai có mẫu báo cáo kinh tế kỹ thuật cho mình tham khảo và xin mẫu với. Mình là nhân viên mới vào nghề mong được mọi người giúp đỡ và chỉ bảo. Xin cảm ơn!

D

duongvd

Guest
Ai có kinh nghiệm về vấn đề này xin hướng dẫn hộ mình:
Mình đang làm thủ tục xin cấp phép xây dựng chung cư, các công việc mình đã hoàn thành: Thiết kế cư sở; lập báo cáo kinh tế kỹ thuật
Vậy bây giờ mình phải làm những thủ tục gì nữa?

viet_cdct

Thành viên nhiều triển vọng
Hehe...chung cư là công trình lớn, không phải báo cáo KTKT đâu. Bạn xem lại câu hỏi.

namtao668

Thành viên mới
Các bác có bác nào đã làm cái biên bản nghiệm thu báo cáo kinh tế kỹ thuật cho e với. Thanks các bác nhiều!

hunglv.hl

Thành viên mới
Hi! Tôi là thành viên mới tham gia. Bà con ai có mẫu hợp đồng và báo cáo thẩm tra post hộ cho tôi với. Thank.

dungkt1

Thành viên năng động
Hi! Tôi là thành viên mới tham gia. Bà con ai có mẫu hợp đồng và báo cáo thẩm tra post hộ cho tôi với. Thank.

hoho, pác này hỏi rộng thế, mẫu hợp đồng về lĩnh vực gì và báo cáo thẩm tra gì ạ?

nguyendinhanh_85

Thành viên mới
báo cáo kinh tế kỹ thuật

các bác ơi em mới vào nghề cấp nước giờ e đang phải làm 1 dự án về cấp nước cho các khu đan cư trong thành phố nhưng e không biết viết báo cáo kinh tế kỹ thuật như thế nào cả co bác nào có mẫu cho e xin nhé. Cảm ơn nhiều

tô thái huynh

Thành viên mới
[tôi ở ban quản lý dự án đầu tư XDCB thành phố Tuyên Quang muốn xin một mẫu báo cáo thẩm định báo cáo kinh tế kỹ thuật ai có cho minh xin mẫu

anthach90

Thành viên mới
Cám ơn các bác nhé, đang lang thang trên web tìm thì gặp được chủ đề này:x

thenight_2010

Thành viên mới
Cam on moi nguoi rat nhieu!

Cam on moi nguoi da giup do
hj vong duoc lam quen voi moi nguoi
Thanks!!!!!!!!!!!:x

suahkk

Thành viên mới
e dang can mot bao cao kinh te ky thuat ve mot du an nao do.Neu bac nao co cho em xin voi'.thank cac bac nhieu.

laptop70

Thành viên mới
Em là thành viên mới, có bác nào có báo cáo thẩm tra cho em xin mẫu nhé. Thank You!