Mẫu & hướng dẫn đã khai cấp chứng chỉ hành nghề giám sát

daodinhdung

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Tôi đang cần bộ hồ sơ xin cấp chứng chỉ hành nghề giám sát. Anh em nào trong nhà đã từng xin rồi cho mình xem bộ hồ sơ đầy đủ mình tham khảo nhé. Hiện mình đang chuẩn bị hồ sơ gồm ( đơn xin cấp CCHNGS, bảng kê khai kinh nghiệm, giấy chứng nhận bồi dưỡng lớp GS, văn bằng tốt nghiệp...) để xin cấp chứng chỉ nhưng không biết điền thông tin như thế nào cho đúng (để hạn chế phải đi lại nhiều lần sửa chữa). Rất mong các anh chị giúp mình với. Anh chị nào có post lên lên đàn nhé hoặc gửi email cho mình qua địa chỉ: minhtrungvitic@gmail.com. Xin chân thành cảm ơn!
Mẫu & hướng dẫn đã khai cấp chứng chỉ hành nghề giám sát

File đính kèm

• mau huong dan & don cap chung chi hanh nghe, ky su, gaim sat.rar
    14,9 KB · Đọc: 1.983
N

nhat_structure_Cideco

Guest
Tôi đang cần bộ hồ sơ xin cấp chứng chỉ hành nghề giám sát. Anh em nào trong nhà đã từng xin rồi cho mình xem bộ hồ sơ đầy đủ mình tham khảo nhé. Hiện mình đang chuẩn bị hồ sơ gồm ( đơn xin cấp CCHNGS, bảng kê khai kinh nghiệm, giấy chứng nhận bồi dưỡng lớp GS, văn bằng tốt nghiệp...) để xin cấp chứng chỉ nhưng không biết điền thông tin như thế nào cho đúng (để hạn chế phải đi lại nhiều lần sửa chữa). Rất mong các anh chị giúp mình với. Anh chị nào có post lên lên đàn nhé

dbqp

Thành viên có triển vọng
Đã học xong lớp bồi dưỡng nghiệp vụ tư vấn giám sát có được làm tư vấn giám sát thi công xây dựng. Những người chỉ có chứng nhận bồi dưỡng nghiệp vụ tư vấn giám sát thì được làm những chức danh gì trong công tác tư vấn giám sát.
Khi cấp chứng chỉ hành nghề tư vấn giám sát yêu cầu phải có 5 năm kinh nghiệm tư vấn giám sát vậy những trường hợp làm công việc khi chỉ có chứng nhận bồi dưỡng nghiệp vụ tư vấn giam sát có được tính đã tham gia công tác tư vấn giám sát

nangtiencodon

Thành viên mới
E có nhiều mẫu làm CCHN lắm ạ! Thiết kế và TVGS. A/ chị có thể nhờ e làm hộ luôn, bảo đảm nộp lên sở được ngay, phí la 300k 1 bộ. Mail:trangtuvangiamsat@gmail.com. Tiện đây, e muốn hỏi mọi người chút: E muốn xin làm hành nghề định giá BĐS, nhưng e nghe nói học yêu cầu phải học ĐH và TN 5 năm? K biết có đúng k ạ?

Last edited by a moderator:

le ngoc diep

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
hồ sơ cấp chứng chi hành nghề giám sát

Toi có bộ hồ sơ này 01 gui lần là được, quí vị lấy chỉ sửa tên, địa điểm, ngành ngề... là ok

File đính kèm

• ho so xin cap CCHN.rar
    43,2 KB · Đọc: 1.064
T

thewall02x6

Guest
sao minh k load duoc mau nay ve nhi?

minh khong load duoc mau nay ve nhi? minh da dang ky tai khoan roj ma? cac ban tim cach cho minh voi
:))