Quảng cáo Nạp tiền sàn forex Pepperstone và hướng dẫn chi tiết

Chauthu111

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Website
santiepthilienket.com
Nạp tiền sàn forex Pepperstone và hướng dẫn chi tiết
Để nạp tiền vào sàn forex thì Ban đầu anh em cần yếu account và đã verify với sàn xong rồi nhé.

Nạp tiền sàn Pepperstone

bạn đăng nhập vào khu vực khách hàng để khởi đầu nạp tiền nha

tuanmmo - Hướng dẫn nạp tiền sàn forex Pepperstone

Sau khi đăng nhập xong, bạn lưu ý thực đơn bên cột trái và chọn vào thực đơn “Ký Quỹ” nha

WuEBAw_BN1MXFdeH5kfhKzUAw-SOOFGmxZOB4P24983q_-T3brOkm-K0qzgz8-HKWytROOwkpExyHHtSh6hfLc9xopf_vuZShvr-g4aggB0OG8hTBKELyflf2_mr5bdkMpbpxQ8t

Trong mục “Ký Quỹ” các bạn chọn account cần nạp tiền vào và click nút “Tiếp tục”

0E4M0oHM94MEec_yt3t5403d2BIZsmVLghSJk4dWv5sTmgZpVv595LY04V1dx6eHBYJcuhSWS4KIPG23DX6nDWj6wTF3IHi5qVA1xiSpvhPhEWe-sa-NXPGaduZwrV3KGcxHYBP1

Ở màn hình mới bạn sẽ thấy không ít hình thức sàn hỗ trợ mình nạp tiền. Bạn chọn 1 trong những cách sau để thực hiện nạp tiền nha

tuanmmo - Hướng dẫn nạp tiền sàn forex Pepperstone

Nạp tiền qua cổng Visa
Đây là một trong các cách thức nạp tiền phổ thông nhất hiện nay. Tất cả các người nào chơi forex hay coin đều dùng thẻ Visa để thương lượng với thị trường nước ngoài.

nếu các bạn có thẻ Visa thì chọn hình thức này nhé, tốc độ nạp rút rất nhanh

Tại màn hình hiện ra sau khi chọn Visa, các bạn nhập số tiền cần nạp vào xong click nút “Nạp tiền ngay”

Mhq1POZbR2Vkf6DoxltrpUbsTuA_xostYRFBkIZTA5L81orMDSE_7Hh_9IKDmLK1RkCXo15-MJHOzKYP73a1BhsL6CZccY5kr-9tFeNUoYcMwCtt2Sysh_u32K5UOEnSeTdcGF3g

chú ý: Sàn Pepperstone khắc phục hạn mức nạp tối thiểu là $200 nhé bạn

Tại màn hình nạp tiền, các bạn kiểm tra kĩ thông tin tài khoản và điền vào thông báo thẻ Visa nha

gswb15xVM2_86sNqrteX06WLg_2GMWEl554gqwk5FuTXD_oKPGMa844CA9YdwTi3RoKMlxFGcfmc9GUjn99rZK0X4__ixfzIxY4Ra8J7yx_jsYmdpLOxPkeyWXVtZKoFfzYL6l4X

thông tin cần điền vào gồm có:

• Tên trên thẻ Visa
  • Số thẻ Visa
  • thời kì hết hạn ghi trên thẻ
  • Mã bảo mật của thẻ (CVV) – 3 số ghi ở mặt sau thẻ nhé các bạn
Điền xong thông tin các bạn click nút “Nạp tiền ngay” hệ thống sẽ thực hiện charge tiền từ thẻ Visa của bạn nhé.

Nạp tiền qua tài khoản ngân hàng Việt Nam
Là một trong những sàn forex lớn nhất tại Úc hiện nay, sàn forex Pepperstone cũng hỗ trợ tối đa cho quý khách Việt Nam. Sàn cũng đã mở cổng hỗ trợ nạp rút bằng thẻ nhà băng nội địa Việt Nam.

các bạn chọn phương thức nạp tiền là “Local Bank Transfer” nha

Tại màn hình hiện ra các bạn cũng nhập số tiền cần nạp tiền sàn Pepperstone vào rồi nhấn nút “Tiếp tục”

tuanmmo - Hướng dẫn nạp tiền sàn forex Pepperstone bằng thẻ ngân hàng Việt Nam

Với phương thức nạp tiền bằng thẻ ngân hàng Việt Nam thì hướng dẫn nạp tiền sàn Pepperstone hiện nay chỉ tương trợ những ngân hàng sau: nhà băng Vietcombank, ACB, Techcombank, DongA Bank, Viettin Bank, Eximbank, Sacombank và BIDV

bJMkwWf75Z2uvNz5VZ8BSqCi7n_PviYcoFkEBtjkCob_xxX50NYygp4JZuOmy7sg-E1uEYrcONEQdfxtd_M0_F3W3egtLgbkbDnFjGO9Brdx6akbf0REqVeU3FT5SGB5nkQPGzWC

bạn rà soát kỹ lại thông tin account và số tiền xong click tiếp nút “Nạp tiền ngay” nhé.

Tại màn hình hiện ra các bạn chọn đúng nhà băng của mình nha

qryvQRSkmimz9Ppa_wjS-tfReMXf4eOTbWSF-cgamWBYyASezKbCFjlP16O9hfuPwLRJCeu_PjvjqWQ_gZF7ePu6UT7lsn2yqbtppPso-jSYidPcB8w8XhJ1gKbcHcXOqXD2tvQ3

Sau khi chọn đúng ngân hàng của mình rồi, bạn tiến hành đăng nhập tài khoản Internet Banking của nhà băng mình và thực hiện trả tiền nhé.

VhQg7yszFtBjcgWHlqjXb5Xgw-ikigBBUpMF8nCKqja4IezMp1wIdG9YjyAuhyJc1kpkcs7m-2mShdjRcSKEPItGKvClBAB-AQRi1nzJxOquIyXMGUL6VzzQcltJKQTNDc1zKs3h

Sau khi trả tiền xong hệ thống sẽ trả các bạn về website của sàn Pepperstone. Chờ 1 xíu sẽ thấy tiền trong tài khoản của các bạn.

Nạp tiền bằng tài khoản Paypal
tài khoản Paypal cũng là một trong những phương tiện rất phổ biến hiện nay. Phần nhiều anh em làm MMO đều sở hữu cho mình một ví Paypal để thanh toán hoặc nhận tiền trong khoảng các kênh MMO.

các bạn chọn công nghệ nạp tiền bằng Paypal để tiếp tục nhé. Sau ấy bạn vẫn nhập số tiền cần nạp và nhấn nút “Nạp tiền” như ảnh dưới.

tuanmmo - Hướng dẫn nạp tiền sàn forex Pepperstone bằng tài khoản Paypal

Ở form hiện ra các bạn rà soát kỹ thông báo account, số tiền nạp rồi click nút “Nạp tiền ngay” để tiếp tục nhé

tuanmmo - Hướng dẫn nạp tiền sàn forex Pepperstone bằng tài khoản Paypal

Tại đây thì bạn tiến hành đăng nhập account Paypal của mình nha

bvmqkyRCS_5WNkQgobbrAcBDvG72_ZkCYtDMSznMCQGwIYlw2MZhD6vf53e1F8cLrvpsgxRki83VjYu8XVaUNDZVIPbAbQ5QGnn1nKTH7cUbu55WC88xWtWKtxMNHnHx9qeuWuRS

Sau lúc đăng nhập vào account Paypal của mình rồi thì các bạn tiếp tục click nút thanh toán của Paypal để nạp tiền và hoàn thành quy trình nhé.

Ngoài cổng thanh toán Paypal thì review sàn Pepperstone còn hỗ trợ thêm hai cổng trả tiền online khác rất nức tiếng với dân MMO chúng ta là Neteller và Skrill. Nếu các bạn có 1 trong hai loại ví này thì có thể dùng để nạp tiền nha, các bước nạp cũng tương tự như nạp bằng Paypal thôi.

Nắm bắt xu hướng, cập nhật thông tin về Sàn Forex uy tín tại Việt Nam