Những vướng mắc trong công tác GPMB trên địa bàn thành phố Hà Nội. Mọi người cùng thảo luận nhé!

joanpille

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Mình lập topic này mong mọi người cùng đóng góp những vướng mắc khi các bạn thực hiện GPMB trên địa bàn Hà Nội và tham gia thảo luận nhé!
Đồng thời mình có một vấn đề mong mọi người cùng chia sẻ:
Dự án mình thực hiện trên địa bàn huyện, có vấn đề như sau:
1/ Ranh giới thửa đất nông nghiệp của dự án mình nằm sát mặt đường Lương Thế Vinh, vậy cho mình hỏi những thửa đất đó có được gọi là đất giáp ranh khu dân cư theo QĐ 108 hay không?
2/ Dự án có một số thửa đất tiếp xúc với đường giao thông nội bộ của một dự án xây nhà ở đã được cấp GCN QSDĐ cho các hộ dân. Hỏi: thửa đất đó có được gọi là đất giáp ranh khu dân cư theo QĐ 108 không?
Mong mọi người cùng cho ý kiến! Xin cảm ơn!

naat

Thành viên nhiều triển vọng đạt danh hiệu rất quý và hiếm
vận dụng quyết định 121/2009/QĐ-UBND

theo mình nên vận dụng quyết định 121/2009/QĐ-UBND về việc công nhận đất vườn ao và đất nông nghiệp xen kẽ trong khu dân cư,... (tên dài quá khó nhớ):D

File đính kèm

• QD 121 2009 chuyen doi dat vuon ao thanh dat o.pdf
    389,9 KB · Đọc: 222

joanpille

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Cảm ơn bác nhiều, nhưng đây không phải là cái em cần. cái này cần cho mấy bác buôn bán đất cát tìm hiểu hơn. Dù sao cũng thanks bác!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới