Phần mềm Dự toán GXD cập nhật chức năng quản lý thư viện Tài liệu, cơ sở pháp lý lập dự toán

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Phần mềm Dự toán GXD cập nhật chức năng quản lý thư viện Tài liệu, cơ sở pháp lý lập dự toán

11h ngày 11/11/2019, phần mềm Dự toán GXD cập nhật chức năng quản lý tài liệu mới. Tất cả hệ thống cơ sở pháp lý lập dự toán, mẫu dự toán, hướng dẫn, tài liệu, biểu mẫu, thẩm tra... sẽ trong tay bạn chỉ với 1 tổ hợp phím bấm Ctrl + Shift + F.

1. Bạn mở phần mềm Dự toán GXD lên, chạy Trợ giúp > Thông tin phần mềm > Cập nhật.

2. Rồi theo hướng dẫn để chạy cập nhật phần mềm dự toán. Bạn nào phần mềm cũ có thể phải dùng GXDsoftNew.exe cài lại.

3. Sau khi cập nhật, bạn mở lại Dự toán GXD, bấm Ctrl + Shift + F để trải nghiệm nhé. Hoặc lệnh Dữ liệu > Quản lý tài liệu

Phần mềm Dự toán GXD đang được phát triển các tính năng theo hướng tất cả mọi người đều có thể tham gia kinh doanh, kiếm thêm lương bằng chuyên môn của mình với chính công cụ phần mềm mình đang dùng. Các bạn sử dụng GXD càng dùng càng lợi. Đầu tư vào Dự toán GXD bây giờ như là cổ phiếu tiềm năng, ai có hãy giữ chặt nhé
:)

Anh/em lập trình báo tin, mình thử như trên ngon lành cho công việc của mình rồi mới loan tin. Chúc các bạn trải nghiệm vui vẻ nhé.

60037

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới