Tài liệu về điện thông minh cho toà nhà

• Khởi xướng phamthanh1976
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
T

tattrinh

Guest
Chào bạn Phạm Thành!
Bạn có thể vui lòng gửi cho tôi xin tài liệu về hệ thống quản lý toà nhà thông minh được không. Tôi đang quan tâm đến. Bạn có thể vui lòng gửi cho tôi theo địa chỉ mail: buitrinh81@yahoo.com
Trân trọng cảm ơn bạn và chúc bạn thành công

L

luke85vn

Guest
Chào bạn Phạm Thành!
Bạn có thể vui lòng gửi cho tôi xin tài liệu về hệ thống quản lý toà nhà thông minh được không. Tôi đang quan tâm đến. Bạn có thể vui lòng gửi cho tôi theo địa chỉ mail: luke85vn[EMAIL="huy.2tcorporation@gmail.com"]@yahoo.com[/EMAIL]
Trân trọng cảm ơn bạn và chúc bạn thành công

K

ks_ltvuong

Guest
Tham khao!

Chào ban !
Bạn có tài liệu về hệ thống điện quản lý tòa nhà thông minh! Mình cần nó để tham khảo cho công việc của mình! Bạn cho minh xin file về hệ thống đó nhé!
Cảm ơn ban nhiều!
Email : ks_ltvuong@yahoo.com

ngocduycv

Thành viên có triển vọng
Sao minh khong thay thong tin gi ca the nhi. Ban vui long gui cho minh vao dia chi email nay voi: juliecamvan@yahoo.com.vn
Minh cam on ban that nhieu. Chuc ban nam moi an khang, van su nhu y nhe.

myquen

Thành viên mới
chào anh pham thanh
anh gửi cho em tài liệu về vấn đề này nhé .em dang rất cần nó.anh làm ơn gửi giúp e vào địa chỉ email này nhé dmp88138813@yahoo.com cám ơn anh nhiều

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Tôi có bản giới thiệu về hệ thống quản lý toà nhà này gửi các bạn tham khảo. chúc thành công.

Diễn đàn mình có tương đối nhiều bài viết kiểu này. Các bác lên nói rồi mất tích. Anh chị em dài cổ đợi.

chuchienhl

Thành viên mới
Chào bạn phamthanh1976. Hiện tại Tôi đang rất cần các tài liệu nói về toà nhà thông minh, nếu có thể Bạn cho Tôi xin được không? Nếu được gửi cho Tôi theo địa chỉ sau: chuchienhl@gmail.com Cảm ơn Bạn nhiều! (Nếu bạn nào có thì cho mình xin nhé! Cảm ơn tất cả mọi người!)

ngocduycv

Thành viên có triển vọng
Sao tui không thấy gì cả vậy? Bạn gửi giùm vào địa chỉ email của tui với nghen: juliecamvan@yahoo.com.vn
Thanks bạn nhìu.

pakitot

Thành viên mới
Gửi bạn Phạm Thành.
Tài liệu về nhà thông minh hiện nay rất nhiều người cần nghiên cứu. Tuy nhiên, bạn mới chỉ có thông tin lên mà không hề có hồi âm lại khi mọi người hỏi.
Nếu thực sự có thông tin, hãy port lên cho mọi người cũng tham khảo với chứ

vtcomtech_panda

Thành viên mới
Mình cũng đang có một số giải pháp sau cho tòa nhà thông minh
- Tòa nhà thông minh, quản lý điện, chiếu sáng ...
- Hệ thống viễn thông, truyền hình hợp nhất
- Tính cước, quản lý
Nếu bạn nào quan tâm email cho mình. vtcomtech_panda@yahoo.com

N

ngoccong1977

Guest
Bạn có tài liệu về hệ thống điện quản lý tòa nhà thông minh! Mình cần nó để tham khảo cho công việc của mình! Bạn cho minh xin file về hệ thống đó nhé!
Cảm ơn ban nhiều!
Email : ngoccong1977[EMAIL="1977@yahoo.co"]@yahoo.com.vn[/EMAIL]

ngocanh1929

Thành viên mới
e muốn xem hệ thống điện bác đưa lên nhưng hổng có được,Làm thế nào đây bác????
Tôi có bản giới thiệu về hệ thống quản lý toà nhà này gửi các bạn tham khảo. chúc thành công.

taidt

Thành viên mới
Xin file điện thông minh trong tòa nhà

Tôi cũng đang cần nếu có thì nhờ các bạn cung cấp cho mình qua địa chỉ: taotantai@gmail.com.
Cám ơn nhiều

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Do chủ đề này đã quá lâu mà không thấy thành viên phamthanh1976 có bài phản hồi nên mong các bạn không viết bài xin tài liệu ở đây nữa. Xin cảm ơn !

Sau 30 ngày nữa nếu vẫn không thấy thành viên phamthanh1976 up tài liệu mình sẽ dọn dẹp chủ đề này và khóa lại.

Last edited by a moderator:

locntmc

Thành viên có triển vọng
Chao cac ban
Minh la Loc, hien dang lam tai cong ty Nha thong minh Ha Noi ve linh vuc dien thong minh Myhome - Bticino cua ITALIA.
Neu cac ban can tai lieu ve dien thong minh danh cho biet thu va can ho cao cap thi lien he voi minh nhe.
Mr Loc: 0979745452 ; email: loctx@nhathongminh.biz
Cam on nhieu nhe.

hoanvp

Thành viên mới
anh ơi, em cũng đang làm về tòa nhà, phiền anh mail cho em tài liệu về hệ thống điện của tòa nhà duoc khong anh? anh gui qua 3h.110@gmail.com, em cảmơn

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
BQL tạm khóa chủ đề này lại đến khi nhận được tài liệu hoặc pm của thành viên phamthanh1976.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới