Tất cả bộ định mức dự toán làm nghề xây dựng nằm trong tay của bạn chỉ với tổ hợp phím Ctrl+Shift+F

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Tất cả bộ định mức dự toán làm nghề xây dựng nằm trong tay của bạn chỉ với tổ hợp phím Ctrl+Shift+F

Hôm nay tất cả hệ thống định mức dự toán bao năm tôi làm nghề, sưu tầm, sắp xếp cẩn thận đã BIM sang máy bạn rồi đấy. Lạ thật gửi hồi nào, tôi có chép gì vào máy bạn đâu? Mà chép sao 1 lúc cả chục ngàn người?

Chẳng phải làm gì nhiều! Bạn chỉ việc mở phần mềm Dự toán GXD, bấm Ctrl + Shift + F, F viết tắt của files. Thế là bộ sưu tập làm nghề của chuyên gia hàng đầu Việt Nam ngay trong tay bạn. Thậm chí đang làm việc cần tra cứu cũng không phải mở Web, không phải mở Windows Explorer tìm file nữa. Chỉ việc Ctrl + Shift +F gõ từ khóa để mở văn bản bạn cần. Tuyệt vời không nào!

Bạn thấy đó, thời đại bây giờ đã khác, khi bạn làm việc: định giá xây dựng, kỹ sư QS, quản lý chi phí... có chuyên gia hàng đầu bọc lót cho bạn, đồng hành ngay bên cạnh bạn, chuẩn bị số liệu, tài liệu, văn bản sẵn cho bạn sử dụng, lại còn hướng dẫn, giải đáp chuyên môn nhiệt tình nữa...

BIM ngấm dần qua đây chứ đâu, chia sẻ dữ liệu cực nhanh từ máy tôi và anh em GXD sang tất cả anh em xây dựng chọn dùng GXD. Có chuyên môn tốt nên chúng tôi sẽ chia sẻ cho bạn những thứ tốt nhất
Hãy chọn sử dụng phần mềm Dự toán GXD bạn nhé. Lợi lắm. Lợi đủ mọi đằng.
Có các bạn ủng hộ chúng tôi sẽ còn sáng tạo đổi mới không dứt. LH Ms Thu An 0974 889 500.

59976

59977

Chỉnh sửa cuối:

dai22it

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Hay lắm anh. Rất tiện.

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới