Tất tần tật những điều bạn cần biết về cách chọn đèn trang trí phòng ngủ trẻ em

patriceevra91

Thành viên mới
Ngày nay, xu hướng các mẫu đèn dành cho trẻ em ngày càng đa dạng hơn. Trong bài viết này, dentrangtrigiare xin chia sẻ cùng bạn một số mẫu đèn ngộ nghĩnh và đáng yêu dành cho bé

1. Đèn treo trần mô hình máy bay
Đèn trang trí phòng ngủ trẻ em là một thiết kế được nhiều trẻ em, đặc biệt là các bé trai ưa thích bởi những họa tiết ngộ nghĩnh và dễ thương của chúng. Đèn chùm hình máy bay gồm một bóng đèn lớn gắn trên khung tròn sơn trắng xanh, mô phỏng theo hình mặt trời và những đám mây bồng bềnh. Những chiếc máy bay màu sắc treo thả xung quanh như bay lượn trên bầu trởi chắc chắn sẽ thu hút sự chú ý của trẻ.

Đèn ốp trần trẻ em Philips QCG316

Chiếc máy bay đầy màu sắc này lại phù hợp với phòng ngủ hoặc phòng vui chơi của trẻ em. Anh phi công lái máy bay lại chính là một bóng đèn tiết kiệm điện. Dây treo của chiếc đèn này có thể điều chỉnh cao thấp tùy theo thiết kế trần của căn phòng.

2. Đèn treo trần phô mai

Chiếc đèn độc đáo này làm bằng kim loại với thiết kế y như một tảng phô mai vàng ươm, béo ngậy. Xung quanh đèn là những chú chuột nhắt đang tìm cách chui vào và đánh chén hết chỗ phô mai. Tuy làm bằng kim loại nhưng thiết kế đèn tròn này không có cạnh sắc, rất an toàn cho trẻ nhỏ.

Đèn Thả Trần Trẻ Em Philips QPG317

3. Đèn tường hình con vật dễ thương

Các em bé thường rất yêu thích động vật, vì vậy bạn có thể chọn cho bé nhà bạn một chiếc đèn trần hình động vật ngộ nghĩnh. Đây là mẫu đèn tường cho bé được đánh giá khá cao.

4. Đèn treo trần dành cho bé gái

Màu hồng, màu vàng và những màu sắc tươi tắn khác là những màu sắc yêu thích của các bé gái. Để trang trí chiếc đèn ngủ của bé thêm độc đáo, các mẹ đừng bỏ qua một vài mẫu đèn treo độc đáo dành cho phòng ngủ bé gái dưới đây nhé

Đèn thả trần trẻ em Philips QPG308

Đèn thả trẻ em Philips QPG314

Xem thêm: đèn trang trí philips

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới