Thành viên phát biểu cảm nghĩ về diễn đàn Giaxaydung.vn

ohmygod_305

Thành viên có triển vọng
Website
yenphatphanphoimaychamcong.blogspot.com
mình thì thấy diễn đàn này thật hoành tráng ,thấy được sự chuyên nghiệp ý :D

sofanhaviet

không có gì
Website
avano.vn
làm sao để kích hoạt mail mà em kích hoạt rồi nhưng k viết đc bài

chirikatoji

Thành viên mới
Trước tiên chân thành cám ơn BQT đã tạo ra nơi để mọi người trao đổi và chia sẽ nhau các kiến thức trong ngành xây dựng! Bên cạnh đó tuy diễn đàn còn có ràng buộc nhằm ngăn cản tình trạng spam, quảng cáo,... nên đôi khi gây khó khăn cho các member mới! Em nghĩ BQT nên rộng lượng khoản này tí thay vì 3 bài bình luận mình còn cách nào khác không ví dụ như: tăng số lượng BQT cho từng topic, xóa những nick đăng ký với mục đích spam, quảng cáo,... Cuối cùng chúc diễn đàn ngày càng thành công!

minhcanh213

Thành viên mới
có anh chị nào co file du toan + cad cua nha cap 4 thi cho e xin voi nha. e cam on may anh chị nhiều.

damvn

Thành viên có triển vọng
bài viết trên rất hay. bạn có thể viết thêm nhiều bài hơn cho diễn đàn

damvn

Thành viên có triển vọng
Diễn đàn giá xây dựng là một kho kiến thức cho tất cả mọi người tham khỏa và học hỏi trong đó. mình rất tự hào khi biết đến diễn đàn giá xây dựng, diễn đàn này giúp tôi rất nhiều trong học tập cũng như ngoài thực tế bổ xung cho tôi rất nhiều kiến thức cơ bản

damvn

Thành viên có triển vọng
khi bắt đầu biết đến giá xây dựng. tôi đã rất mong muốn được tham ra và được làm thành viên của diễn đàn vì điễn đàn giúp tôi được biết nhiều hơn về kiến thức trong ngành,

damvn

Thành viên có triển vọng
từ khi biết đến diễn đàn xây dựng tôi biết được rất nhiều kiến thức để vận dụng trong học tập cũng như ngoài thực tế, có rất nhiều bài viết hay trong diễn đàn

thuhuongxd

Thành viên mới
Mình cũng lần đầu vào diễn đàn do mới tham gia lĩnh vực XD thôi, hy vọng nhận được sự giúp đỡ của các TV khác đối với những vấn đề mà mình còn bỡ ngỡ. Cám ơn Admin, cám ơn diễn đàn và tất cả các thành viên!

ktsminhkieem

Thành viên mới
Diễn đàn rất tuyệt vời. XIn cảm ơn BQT! Tôi làm quản lí nhà nước về xây dựng nên rất mong được sự giúp đỡ của diễn đàn khi gặp khó khăn trong giải quyết công việc.

Sa DQ

Thành viên năng động
Thời gian gần đây diễn đàn chúng ta chắc vừa cải tiến;
Tuy nhiên mình không thể tìm bài viết của mình lại được nữa.

Các bạn hướng dẫn giúp, để mình tìm lại được các bài vêết cũ của mình với.
Trân trọng!

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Bạn @Sa DQ kích vào nick của bạn ở góc trên bên phải (chỗ đăng nhập ấy), sau đó chọn lệnh Trang hồ sơ của bạn. Khi có khu vực hồ sơ của bạn hiện ra sẽ có các tab: Tin nhắn hồ sơ, Hoạt động gần đây, Các bài đăng...

Bạn kích vào mục Các bài đăng là sẽ thấy toàn bộ bài của bạn. Mục Hoạt động gần đây là các bài bạn có tương tác gần đây (như thảo luận, bấm like...).

Ngoài ra, diễn đàn cũng có tính năng Notify (thông báo) tương tự như Facebook khi có ai đó tương tác, bấm like bài của bạn.

duyhuy

Thành viên mới
Có những trang như thế này rất hữu ích cho dân xây dựng.tks!

ductungdhxd

Thành viên mới
đây là 1 wed rất hữu dụng , bổ ích , theo mình thì những ai có câu chuyện ,kinh nghiệm thực tiễn nơi công trường hoặc nơi làm việc nên chia sẻ cho anh em để cùng học hỏi

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới