Tìm mẫu xin đất làm trang trại

• Khởi xướng Vũ Anh Quốc
  • Ngày gửi
V

Vũ Anh Quốc

Guest
Hiện tại mình đang viết một dự án xin đất để xây dựng trang trại chăn nuôi trồng trột tổng hợp. Mô hình là nuôi trùn quế, chăn nuôi gia súc gia cầm,nuôi cá lóc, ếch thịt và trồng rau mần nhưng không biết trình tự thế nào xin diển đàn cho mình xem một mẫu tương tự để tham khỏa. cảm ơn nhiều

vodinhtien

Thành viên rất triển vọng
Hiện tại mình đang viết một dự án xin đất để xây dựng trang trại chăn nuôi trồng trột tổng hợp. Mô hình là nuôi trùn quế, chăn nuôi gia súc gia cầm,nuôi cá lóc, ếch thịt và trồng rau mần nhưng không biết trình tự thế nào xin diển đàn cho mình xem một mẫu tương tự để tham khỏa. cảm ơn nhiều

Theo quy định hiện hành, loại dự án này chỉ đăng ký chứ không cần viết dự án chi tiết. Bạn chỉ cần đến sở Kế hoạch Đầu tư sở tại xin các mẫu đơn, điền vào là xong

hohailam

Thành viên mới
Chào tất cả các anh chị em tham gia diễn đàn!
Mình cũng có ý tưởng xin đất để thành lập trang trai nuôi trồng tổng hợp như anh Vũ Anh Quốc nhưng không biết bắt đầu từ đâu. Anh chi em nào đã từng thực hiện chia sẻ kinh nghiệm cho mình với, email: vpree@vnn.vn.
Chân thành cám ơn!

asimax

Thành viên mới
Hân hạnh được hợp tác với các chủ đầu tư có ý định xây dựng khu nghỉ dưỡng sinh thái, nhà vườn, trang trại, resort mini