Về bản quyền phần mềm Microsoft Project

huanphamhd

Thành viên có triển vọng
Các bác cho mình xin micosostprojest 2010. thank you cac bác. chúc các bác thành công

Quiet Quasimodo

Thành viên rất nhiệt tình
Các bác cho mình xin micosostprojest 2010. thank you cac bác. chúc các bác thành công
Nếu tôi không nhầm thì đã đọc một lần nội quy diễn đàn này, theo đó quy định không tuyên truyền, chia sẻ các loại phần mềm có bản quyền đã được bẻ khóa (c.. rac ..k). Anh thảo luận chuyên môn thì tốt, chứ đi lùng vật phẩm trên chắc anh sẽ không kiếm được.

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Nếu tôi không nhầm thì đã đọc một lần nội quy diễn đàn này, theo đó quy định không tuyên truyền, chia sẻ các loại phần mềm có bản quyền đã được bẻ khóa (c.. rac ..k). Anh thảo luận chuyên môn thì tốt, chứ đi lùng vật phẩm trên chắc anh sẽ không kiếm được.
Hic em toàn dùng bản c ra ck khổ thế mới chết nhà nghèo. Bác xem em nhé IDM c ra ck, cad c ra ck, offi c ra ck. Đến ngay cả 1 số cái photo shop em cũng c ra ck nốt. Đôi khi ta cũng cần phải c ra ck để xem bản lĩnh ta thực sự đến đâu chứ bác. Em thấy đôi lúc việc c ra ck không phải là xấu

Last edited by a moderator:

Quiet Quasimodo

Thành viên rất nhiệt tình
Hic em toàn dùng bản c ra ck khổ thế mới chết nhà nghèo. Bác xem em nhé IDM c ra ck, cad c ra ck, offi c ra ck. Đến ngay cả 1 số cái photo shop em cũng c ra ck nốt. Đôi khi ta cũng cần phải c ra ck để xem bản lĩnh ta thực sự đến đâu chứ bác. Em thấy đôi lúc việc c ra ck không phải là xấu
Việc đó là vi phạm pháp luật đó anh Kỷ. Có lẽ việc sử dụng công nghệ Việt Nam ta giờ như việc sử dụng thuốc phiện những năm cuối thế kỷ 19 vậy. Cho nên, theo tôi là làm gì cũng cần phải kín đáo, tế nhị. Đó cũng là cách để giữ hình ảnh của chính các anh.

Anh dành mấy phút đọc bài viết sau: http://www.vnmedia.vn/VN/cong-nghe/...n_le_may_tinh_vi_pham_ban_quyen_phan_mem.html

cuteott

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình

Mình cùng quan điểm với bạn "bqldagnnvbv". Có thể nói trên máy tính có 1% bản quyền là phầm mềm diệt virut 1% bản quyền là phần mềm lập dự toán bản quyền còn lại 98% là phần mềm khác người ta "biếu" là máy đó chạy rất ổn rồi. Mình là người Việt Nam mà (Không phải nói xấu đâu).

Không phải nói chứ thì lương một anh kỹ sư là tư nhân đã là bao nhiêu đâu. Gắng mua cái máy tính đã là công cái lưng rồi nói gì là dùng Win bản quyền, phần mềm office hay những phần mềm khác.

cuteott

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Bạn vào link này nha: http://www.giaxaydung.vn/diendan/f148/cho-xin-bo-cai-project-2003-a-114715.html#post312922

Trong này mình đã có các đường link download của các bộ 2003, 2007 và 2010 rồi. Cứ thế mà dùng tẹc ga thôi.

À mình nhắn thêm với bạn "huanphamhd" là: Bạn chú ý đến nội quy của diễn đàn (Viết bài với chủ đề rõ ràng đủ ý để dễ dàng cho anh em thảo luận trao đổi ý kiến). Mong bạn lưu ý lần viết bài tiếp. Cảm ơn bạn