vì sao tay trắng vẫn kiếm được thu nhập dài lâu từ sàn Remitano?

nguyenlyn

Thành viên rất nhiệt tình
Website
xixa.com
Trong những năm vừa qua, thị trường tiền mã hóa đang càng ngày càng lớn mạnh, các bạn muốn khởi đầu dấn thân vào sự nghiệp trading, nhưng số vốn trong tay bằng 0?

Có vô kể cách giúp các bạn kiếm được 1 khoản Bitcoin nho nhỏ để tiến hành mong ước trở nên trader của mình.

1. Kiếm tiền thụ động trong khoảng chương trình tiếp thị kết liên (referral program)
Đây là 1 trong 5 cách giúp các bạn kiếm Bitcoin miễn phí lập tức đã nói phía trên.

Để tham gia vào chương trình này của Remitano các bạn chỉ cần đăng ký sàn Remitano, và chia sẻ “Đường dẫn giới thiệu” của mình đến bạn bè.

Vậy là hoàn tất, bạn đã có ngay thời cơ nhận đến 0,01 BTC cho mỗi người được các bạn giới thiệu thành công!

Bật mí: Việc san sẻ “Đường dẫn giới thiệu” đến các sàn giao dịch crypto là một hình thức thu nhập tiêu cực kiếm về khoản tiền “đáng mơ ước” mà nhiều Blogger và Youtuber đang sử dụng.

faqSJBXaBbL6gyNr75UTb7TmdzX3WEnHfUHD9sU7Izbbvt5yAjjSKwTmLKoxzh9JxQWKKDyNvwA3NA057aO67A30eU-3IvscUd9NYzKEeFAcaUpq56mQnmzl_o1oYXTKTePKR4sr

Nguồn: san sớt blog của người mua Xuân Chiến (chientx) về sàn Remitano

1. tham dự Forum Remitano nhận thưởng hàng tuần:
thành lập từ 13/09/2019, Forum Remitano không những là nơi san sẻ tri thức, mà còn là nơi giao lưu giữa các người ưa thích crypto duyệt các hoạt động thú vị được diễn ra thường xuyên.

Hãy cùng điểm qua top 5 hoạt động nóng nhất đang diễn ra trên Forum Remitano các ngày đầu xuân với trị giá giải thưởng vô cùng hấp dẫn nhé!

2. 1. Dự báo giá Bitcoin – Tổng giải thưởng 1000 USDT
Hoạt động này khá đơn giản, dễ kiếm tiền, tham gia nhanh trong vòng chưa đến 1 phút! Các bạn chỉ cần bình luận giá dự đoán của mình. Tuy nhiên, để thắng cuộc điều các bạn cần là một tẹo may mắn.

nHhD-xi_eepqpFPJChLXi3lW6PGl7yNCtfpL0stdT29grbZw6CTY_ZoR7PjYdlHemF1saq6jbEr_wcjFoQ8fLH2q8x5iT09oQHG2_O2ynenFoWhic1KMD_5y4h5XAOzTowXomEpm

hai.2. Lucky Numbers – Tổng giải thưởng 300 USDT
tham gia bình luận mã giao dịch của mình trên sàn remitano kèm Thống kê may mắn (theo dự đoán 5 số cuối giá BTC trên sàn Bitstamp). Hoạt động này cũng vô cùng đơn giản. Tuy nhiên, giống như “Dự đoán giá”, cần dựa trên sự may mắn của bạn hoặc giả dụ bạn trade càng phổ quát thì khả năng thắng càng cao!

MRdkUA2_woiwU8p-qkswRBVZUUp-yoLoLpFAkMV9U6Gh4YTB0U3dnzmSzzZuXzbgCNbwNevpCp-P-wlkmgXrYL7eptwXnwkE3iG6sr8L7P0clmtj2wsm7x0goxeeX3RNQxcIEAoc

2.3. Good questions – Good answers – Tổng giải thưởng 270 USDT
Hoạt động đặt câu hỏi hay và trả lời hay giúp người mua có dịp đưa ra câu hỏi, được tư vấn và san sớt tri thức đánh giá sàn remitano.

Hoạt động này đề xuất một tí “sự đầu tư” trong khoảng người chơi. Bạn hoàn toàn không cần phải đợi may mắn đến mỉm cười với bản thân, mà có thể thuận tiện kiếm coin nếu như bỏ chút công sức nghiên cứu nghi vấn và trau chuốt cho câu trả lời của mình.

wga2Pi5ND43sqThOia78ahR4NsouCSlvfGUJQzj4JYW7-0ltPbMnrBFTUCXbx2yKfyDHPzkI-6LAPMIIs-7jU0HB74zUkV28UgtC0CJ7kmA2qlkDO2YHSjMWUCUOLRmMvaQ2F1XT

hai.4. Crypto Writing Competition – Nhuận bút 30 USDT liền tay!
bạn yêu thích viết lách? Đây chính là cơ hội dành cho bạn.

Mỗi tháng sàn remitano uy tín sẽ đưa ra một chủ đề khác nhau can dự đến ngành nghề Crypto, việc của các bạn đơn thuần là viết viết viết và gửi ngay cho Remitano. Giả dụ bài viết đạt đề nghị, ngoài khoản nhuận bút, bài viết của bạn cũng sẽ được đăng vận tải trên khắp những kênh truyền thông của Remitano: Forum, Email, Facebook,…

một vài bài viết quý khách được ưa thích trên Forum Remitano như: thị phần Crypto có phải là một “Money Game”?, Hệ thống giao dịch nào là tối ưu?, Nhà đầu cơ huyền thoại hay là kẻ ngu ngốc.

hai.5. Crypto Debate Competition – Tổng giải thưởng 110 USDT
ví như bạn ko có khiếu viết lách nhưng lại ưa chuộng những tin tức về Crypto và đều đặn theo dõi cập nhật tin tức thị trường, Crypto Debate Competition là sân chơi nơi các bạn thuộc về.

các bạn chỉ cần đưa ra một chủ đề đang hot trong thế giới Crypto như: Halving, bao tay Mỹ-Iran,… để tạo chủ đề bàn cãi trong cộng đồng, vậy là bạn đã có thể rinh ngay giải thưởng rồi!

4Sc-vRhDSgsc7dodO2zNsK1sHncR0PGU73EvNoWzKcev0m56I72Ic4YDGWw2YC9C8N_YATs2vGpNYSCYTaLDZSvVpvT8lDaPCWcHjvWy3JsAZyTEMhD4saaOTH7rbFoJPB5h5Wnb

Hãy nhớ cập nhật thường xuyên thông tin về các sàn tiền ảo uy tín tại website này của chúng tôi.