Xin bản vẽ để làm đồ án tốt nghiệp ngành XDDD

nguyenban86

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
gửi các bạn bộ đồ án tốt nghiệp tuong đối hoàn chỉnh, dể các bạn tham khỏa

cxdhungpro

Thành viên mới
Cho em xin 1 file đồ án tốt nghiệp ngành XD DDCN có bản vẽ và thuyết minh luôn nha .Cảm ơn các anh em nhiều mình đang cần gấp . Mail của mình : cxdhungpro@yahoo.com

trungtin1989

Thành viên có triển vọng
nếu có cho em xin.em đang chuẩn bị làm đề tài tốt nghiệp.công trình khoảng 200m2 cao trên 4 tầng.em xin toàn bộ hồ sơ nha.va các file luôn
cám ơn anh.mail:changquy_dasau1088@yahoo.com

trungtin1989

Thành viên có triển vọng
rất cám ơn anh về tài liệu này.hiện anh có công trình nào trên 4 tầng diện tích trên 200m2 không cho em xin toàn bộ hồ sơ, thuyết minh và bản vẽ.em đang rất cần để làm luận văn tốt nghiệp.chân thành cảm ơn anh.
mail:changquy_dasau1088@yahoo.com

tramkhontk

Thành viên mới
dang ky roi` mak sao chang thay link dow zay anh !

mrtienmanhwru

Thành viên mới
anh chị nào có file word về thiết kế nhà 7 tầng phần nền móng và thi công cho e xin với . E đang làm đồ án tốt nghiệp đến phần này bí rồi . Help me . Email: mrtienmanhwru@gmail.com . Thanks các bác nhé:x

luxiphe2606

Thành viên mới
xin cho minh cai de tai de lam do an tot nghiep xddd truong hoc hay nha 4-5 tang, ai co thi gui giup minh vao mail : Vuatrochoiak2606@gmail.com . thanks nhieu

xin cho minh cai de tai de lam do an tot nghiep xddd truong hoc hay nha 4-5 tang, ai co thi gui giup minh vao mail : Vuatrochoiak2606@gmail.com . thanks nhieu. Gui cho minh ho so thiet ke goc thi cang tot nhe ^^!

dmnhut0309

Thành viên mới
em đang tìm đề tài làm khóa luận tốt nghiệp ngành xddd với số tầng > =5 tầng, diện tích >=20x40m.anh (chi) nào có xin giúp dùm em vào mail dmnhut0309@gmail.com. Cám ơn nhiều.

langqb92

Thành viên mới
CO AI CHO EM CAI BAN VE CHI TIET DE LAM DO AN TOT NGHIEP VOI A. BEN XAY DUNG DAN DUNG A. AI CÓ GỬI QUA MAIL CHO E VỚI. nguyenvanlangqb@gmail.com e xin cảm ơn ạ

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới