Xin bản vẽ hội trường + nhà văn hóa

minhtudadangky

Thành viên có triển vọng
mình đang rất cần bản vẽ hội trường,nhà văn hóa .minh đang không biết phải thiết kế thế nào vì đây là loại công trình mình chưa thiết kế bao giờ.Rất mong các bạn giúp đỡ........mình đang cần rất gấp,sắp đến hạn phải giao bản vẽ rui :(:)-<

lam_phukhang

Thành viên rất triển vọng
Hội trường 100 chổ.

mình đang rất cần bản vẽ hội trường,nhà văn hóa .minh đang không biết phải thiết kế thế nào vì đây là loại công trình mình chưa thiết kế bao giờ.Rất mong các bạn giúp đỡ........mình đang cần rất gấp,sắp đến hạn phải giao bản vẽ rui :(:)-<
Gửi tặng các bạn file hội trường 100 chổ. Tải về tham khảo nhé các bạn.

File đính kèm

• Hoi Truong 100 cho.dwg
    631,9 KB · Đọc: 6.051
N

nhangio

Guest
tớ cũng đang cần cái này quá. câu hỏi nay rất mong sự nhiệt tình trả lời của các ban. xin chân thành cảm ơn!

C

chicoanhvoibien

Guest
Thank anh nhe.......................................

lebaoxd

Thành viên có triển vọng
chia se cung ban

Mọi người đều chia sẻ tôi cũng có đóng góp một tý, toi mong rằng diễn đàn ngày càng càng nhiều những đóng góp hữu ích cho diễn đàn

lebaoxd

Thành viên có triển vọng
nha van hoa

Vừa rồi quên mất không đính kèm, thử lại lần nứa không biết có được không đây...

File đính kèm

• Kientruc.rar
    1,3 MB · Đọc: 9.356

kts hao

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Gửi bạn bản ảnh Nhà văn hoá tôi vừa thiết kế trong năm nay 2009 (không biết có gửi được bản CAD không nữa). Chuca banj thành công!

kts hao

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Gửi lại bản ảnh, tại sao bản CAD lại không gửi được nhỉ?

L

levinhxd

Guest
Gửi lại bản ảnh, tại sao bản CAD lại không gửi được nhỉ?
Bác Hào à, ở mục Tải file từ máy mà em mô tả bằng hình ảnh dưới đây, bác nên nén file ở dạng file đuôi Rar hoặc Zip sẽ dễ gửi hơn (gửi được tận 2,48M). Trong khi file cad của bác chỉ gửi được tối đa file có dung lượng 1,2M. Như vậy nếu 1 file CAd tầm 4-5M thì bác không gửi được là phải rồi! :D!
Mà file cad 4-5M bác gói gém lại vào Winrar hoặc Winzip thì có hơn 2M chứ mấy!

Click vào đây để Download Winrar

nguyenxuandoi

Thành viên nhiều triển vọng lên hạng rất nhiệt tình
Vừa rồi quên mất không đính kèm, thử lại lần nứa không biết có được không đây...
Bác có thể chia sẻ nốt phần kết cấu được không? Nếu được cho em xin qua đia chi nguyenxuandoi166@gmail.com. thank

luukimhoa

Thành viên mới
Chào các pác!
Mình đang làm đồ án NHÀ VĂN HÓA, xin hỏi các pác : NHÀ VĂN HÓA chia làm mấy khu? Khu yên tĩnh dùng làm gì. Tại sao hội trường NHÀ VĂN HÓA lại bố trí ở tầng trệt.
Mong các pác help nhé!!! Thanks

lucahoang89

Thành viên mới
Xin bản vẽ nhà văn hóa cấp tỉnh

em xin chào các bác:em là sinh viên chuyên ngành vật liệu trường Xây dựng,nhưng kì này học môn kiến trúc, thầy bắt vẽ đồ án nhà văn hóa cấp tỉnh có 300-500 chỗ ngồi,đồng thời phải thể hiện được dây chuyền công năng. Tất nhiên vẽ thì bọn em chịu,nên bác nào có bản vẽ đáp ứng được yêu cầu ấy,làm ơn chia sẻ với em với. Sắp nộp rồi,em tìm trên mạng chán rồi chẳng có cái nào hợp. Nếu được xin hãy gửi vào mail này cho em : lucahoanghp@gmail.com
em xin chân thành cám ơn!​

vukhang86

Thành viên nhiều triển vọng
la that co file ma sao k tai ve dc vay. may pac oi hi em oi cai kít ve mat cat cau thanh la su dung sao vay may pac ai bt chi em dum voi nha

mr_letrungbt

Thành viên mới
thank AE nhe! chuc cac ban vui ve.nam moi hanh phuc

tuanhanoik35

Thành viên mới
the da co chua em. neu co roi thi gui len dien dan hgoac gui chho anh nhe vi anh cunh dang can lam do an

hoang cao liem

Thành viên mới
ai có mẫu bản vẽ nhà hội trường 250-300 chỗ (2 tầng) cho mình tham khảo với . minh đang làm hội trường UBND. ai có gửi cho mình theo mail liemtvpl@gmail.com

nguyenthanhcong

Thành viên mới
chào các kụ ợ..

Có bác nào có bản vẽ nhà văn hóa cấp quận,huyện trở lên không cho em xin vơi ợ.em Xin Cảm Ơn trước nhá.
em phải làm đồ án môn kiến trúc dân dụng.Làm về đề tài nhà văn hóa khoảng 400 đến 600 chỗ ngồi.có đầy đủ tiện nghi...em xin hết ạ

nguyenthanhcong

Thành viên mới
Nhờ các cụ giúp cho em xin cái five bản vẽ nhà văn hóa,cung văn hóa cấp huyện,cấp quận

xin Kính chào các cụ ợ
Em là gà mới vào diễn đàn
Kì này em phải làm đồ án môn kiến trúc dân dụng.Đề tài của em là nhà văn hóa cấp quận,huyện hoặc thành phố thì càng tốt ạ.yều cầu khoảng 400 đến 600 chỗ ngồi,có đầy đủ tiện nghi.Bác nào có làm ơn cho em xin.Em chân thành cảm ơn ợ.có gì call hoặc gủi mail cho em cũng được ạ:sdt của em 0984 695 659 hoặc địa chỉ mail:congntvietnhat@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới