xin bản vẽ thiết kế nhà 3,5x15 hoặc 5,7x8,6

• Khởi xướng tuantq00137
  • Ngày gửi
T

tuantq00137

Guest
Em và ông anh đang xây 2 căn nhà một là 3,5x15 nhà thứ 2 là 5,7x8,6 định xây 4 tầng

Các bác có thể send giúp em bản ve thiết kế ko?

mail của em là allroadstoroma@yahoo.com
em xin cảm ơn và hậu tạ :x

phongxdhh

Thành viên mới
xin ban ve nha 3 tang KT 3,3x17m

Em cung mun xin 1 ban ve thiet ke ca Kien truc va Ket cau nha 3 tang kich thuoc 3,3x17m
Bac nao co Send vao mail: phongxdhh@gmail.com giup em nhe!
Em cam on nhieu

garungonline

Thành viên mới
Hiện tại e đang cbi xây nhà. a chị nào có bản vẽ thiết kế và kiến trúc nhà vuông kt 6x6m cho e xin được k. cám ơn a chị rất nhiều
Nếu được a chị gửi cho e xin file vào địa chỉ mail: binhhuynh29@yahoo.com

ĐỨC HIỂN

Thành viên mới
Xin bản vẽ thiết kế nhà 5.1x28
Mình muốn xây một căn nhà trên diện tích đất 5.1mx28m để chừa sân trước 6m sân sau 2m .Mình tính nhà làm một tấm (đúc) và có tầng lửng nhưng chỉ đúc phần ngoài,tức là từ cửa vào đến qua wc. Phần tầng đúc sẽ lệch (lệch tầng ),dưới trệt ngoài để xe hơi tiếp đến wc +PN +Bếp.trên (tầng lửng là PK + WC .Tầng lầu gồm PThờ +PN +WC +PN +PN (WC ở cuối nhà sử dụng chung cho 2 PN.Phần trên mái lợp ngói sẽ chia làm hai tách phía trên cầu thang sẽ đúc để đặt bồn nước sinh hoạt và bồn nước nóng.Rất mong các bạn tư vấn thêm vì ý tưởng của mình là làm theo sử dụng ,xin chân thành cảm ơn

ĐỨC HIỂN

Thành viên mới
Xin lỗi các bạn ,nếu anh chị nào có bản vẽ thiết kế xin gởi về địa chỉ Email :duchien1106@yahoo.com xin chân thành cảm ơn

tuansetvodoi

Thành viên mới
em và em trai em đang chuan bị xây 2 căn nhà một là 4,2x18 nhà thứ 2 là 8x7,5 định xây 3 tầng

Các bác có thể send giúp em bản ve thiết kế ko?

mail của em là anhtuan2271987@gmail.com
em xin cảm ơn và hậu tạ

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới