Xin biểu mẫu nghiệm thu khối lượng

• Khởi xướng gau08
  • Ngày gửi
G

gau08

Guest
Chào các anh chị!
Mình được giao làm nghiệm thu khối lượng và thanh toán cho công trình thi công “cung cấp, lắp đặt đường ống và giá đỡ” ngầm dưới đất. :( Mình chưa làm lần nào nên nhờ mọi người giúp đỡ.
Anh chi nào co biểu mẫu trên cho mình xin. Email của mình: nnkt107@yahoo.com
Cảm ơn rất nhiều.

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Chào các anh chị!
Mình được giao làm nghiệm thu khối lượng và thanh toán cho công trình thi công “cung cấp, lắp đặt đường ống và giá đỡ” ngầm dưới đất. :( Mình chưa làm lần nào nên nhờ mọi người giúp đỡ.
Anh chi nào co biểu mẫu trên cho mình xin. Email của mình: nnkt107@yahoo.com
Cảm ơn rất nhiều.
Mình đã gửi vào địa chỉ email nnkt107@yahoo.com của bạn một bộ mẫu hồ sơ nghiệm thu thanh toán. Bạn check và tham khảo nhé. Có gì vướng mắc, bạn trao đổi trên diễn đàn. Các đồng nghiệp sẽ giúp đỡ bạn.

Chúc thành công!

huenhung

Thành viên có triển vọng
xin biểu mẫu nghiệm thu khối lượng và thanh toán khối lượng cho công trình xây dựng

Mình được giao nghiệm thu khối lượng và thanh toán cho công trình thi công Bác nào có mẫu cho em xin gửi theo: nongtuanls@yahoo.com.vn, minh cam on các bac trước nhé

S

sonxike

Guest
mẫu nghiệm thu thanh tóan khối lượng đường đô thị

Bác nào có mẫu nghiệm thu thanh tóan khối lượng đường đô thị có giải phân cách ở giữa cho em xin bộ. gửi cho em theo địa chi Soncomnhom1006@gmail.com xin cảm ơn các bác.

Nguyễn xuân Sơn
Địa chỉ: Hoàng thanh - Hiệp hòa - Bắc giang
Điện thoại: 0979325656 or 0925753639

nguyenlv_incom

Thành viên mới
mình gui các bạn tham khảo nhé

Mình gửi các biểu mẫu này cho bạn nhé! trong đo có các biểu mẫu về NT khối lượng

pham ngoc kha

Thành viên mới
minh moi vao dien dan.minh cung la ksxd moi ra truong.neu ai co mau bien ban nghiem thu khoi luong thi sen vao ngockha20@yahoo.com cho minh voi nhe.minh cam on truoc nhe

leminhthai

Thành viên nhiều triển vọng
các bác up lên cho cả nhà cùng tham khảo và thảo luận đê

doanthitam1986

Thành viên mới
sáng nay xếp giao cho em nhiệm vụ tìm biểu mẫu nghiệm thu thanh toán công trình mới nhất nhưng em ko biết có thay đổi gì ko mong các anh chị cho em xem biểu mẫu mới nhất với ạ, em cảm ơn các anh chị

doanthitam1986

Thành viên mới
sáng nay xếp giao cho em nhiệm vụ tìm biểu mẫu nghiệm thu thanh toán công trình mới nhất nhưng em ko biết có thay đổi gì ko mong các anh chị cho em xem biểu mẫu mới nhất với ạ, em cảm ơn các anh chị, các anh chị chỉ giùm em nhé, đây là địa chỉ mail của em doantamquangbinh@yahoo.com.vn

Last edited by a moderator: