Xin chỉ giúp cách nhanh nhất vào mục hỏi đáp

• Khởi xướng phanvandai
  • Ngày gửi
P

phanvandai

Guest
Em thường xuyên vào trang diễn đàn, em đọc được rât nhiều bài viết bổ ích của các anh, chị. Nhưng do em chưa nắm được cách bố trí trên diễn đàn nên em tìm rất lâu. Các anh chị cho em hỏi có cách nào mà xem được tất cả mục hỏi đáp trên diễn đàn nhanh nhất không ah? Em xin chân thành cảm ơn nhiều.

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Đây là tình trạng chung của các diễn đàn vì nó miễn phí nên khả năng biên tập lại còn hạn chế . Bạn có thể sử dụng chức năng tìm kiếm mạng (như google chẳng hạn) + thêm từ khóa "giaxaydung", nhièu khả năng bạn sẽ tìm đc cái mình cần . Từ khóa khác cần ngắn gọn, rõ ràng.

TuvanXD246

Cựu Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Em thường xuyên vào trang diễn đàn, em đọc được rât nhiều bài viết bổ ích của các anh, chị. Nhưng do em chưa nắm được cách bố trí trên diễn đàn nên em tìm rất lâu. Các anh chị cho em hỏi có cách nào mà xem được tất cả mục hỏi đáp trên diễn đàn nhanh nhất không ah? Em xin chân thành cảm ơn nhiều.
Trên diễn đàn đã có chức năng tìm kiếm rất tiện lợi. Để sử dụng chức năng này, bạn chọn menu tìm kiếm trên thanh menu ngang phía trên màn hình
attachment.php

- Nếu bạn bấm nút trái chuột, bạn sẽ tìm kiếm nội dung bằng google
- Nếu bạn bấm phải chuột, chọn "open in newtab" (với firefox) thì sẽ ra bảng tìm kiếm nâng cao của diễn đàn:
attachment.php

Tại đây bạn có thể tìm các bài viết theo yêu cầu cụ thể.

=>Cách nhanh nhất để gọi mục tìm kiếm nâng cao:
Bạn bookmarks đường link này vào trình duyệt:
http://giaxaydung.vn/diendan/search.php
Mỗi lần muốn dùng, có thể chọn thẳng từ Bookmarks!

Chúc bạn thành công!