Xin dự toán phần lắp đặt mạng truyền hình, mạng điện thoại...

beck

Thành viên nhiều triển vọng lên hạng rất nhiệt tình
Bạn nào có dự toán về mạng truyền hình, mạng điện thoại thì post lên cho mình xin với nhé. thanks!

pht1984

Thành viên nhiều triển vọng
Của bạn đây !!!

Đây là dự toán phần Bưu chính viễn thông của 1 công trình tại Hà Nội, cái này cũng mới lập cách đây không lâu, về giá rổ tại thời điểm hiện tại có thể thay đổi chút xíu, hi vọng vẫn giúp ích được cho bạn. Nhớ "thank" cho mình 1 cái nhé :p...

File đính kèm

• Mang LAN.rar
    92 KB · Đọc: 1.440
  • Dien thoai.rar
    74,3 KB · Đọc: 1.015
  • Truyen hinh.1.rar
    127,1 KB · Đọc: 1.043

aida_39000

Thành viên mới
Đây là dự toán phần Bưu chính viễn thông của 1 công trình tại Hà Nội, cái này cũng mới lập cách đây không lâu, về giá rổ tại thời điểm hiện tại có thể thay đổi chút xíu, hi vọng vẫn giúp ích được cho bạn. Nhớ "thank" cho mình 1 cái nhé :p...
cam on ban phl 1984, toi dang rat can phan dt nay . hy vong ban con nhieu bai hay de giup moi nguoi, Thank !

giamngucgames

Thành viên có triển vọng
Mình thấy bạn lập dự toán như vậy không ổn, dự toán còn sơ sài trong khi định mức có hạng mục đó bạn lại tự xây dựng nên làm gì????? :D

vipman1102

Thành viên có triển vọng
nhấn thanks thay lời muốn nói đi nào :D
......

heo170508

Thành viên mới
chào mọi người! cho e hỏi e có công tác "đi ống ghen bảo vệ cáp điện trong tủ thiết bị điện" thi áp mã công việc nào trong đơn giá ngành điện được,hoặc có mã nào liên quan thi chỉ giúp e với! chỉ trong đơn giá ngành điện thôi ak!