Xin file Excel tính tổng mức đầu tư của dự án

lecuongxd.90

Thành viên mới
Xin file Excel tính tổng mức đầu tư của dự án
Cả nhà ơi, ai có file Excel tính tổng mức đầu tư mới không ạ cho em xin với, em dùng dự toán gxd nhưng trong PM không có.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
File Excel tính Tổng mức đầu tư đã được nâng lên thành Phần mềm Lập tổng mức đầu tư khái toán. Các Kỹ sư GXD đã lập trình chức năng tra Suất vốn đầu tư, tra các định mức tỷ lệ tính Chi phí quản lý dự án, Chi phí tư vấn đầu tư xây dựng tự động + nhiều chỉ dẫn xác định các khoản chi phí trong Tổng mức đầu tư xây dựng của dự án.
Bạn tải ở đây về sử dụng nhé:

giangcoi307

Thành viên nhiều triển vọng
File Excel tính Tổng mức đầu tư đã được nâng lên thành Phần mềm Lập tổng mức đầu tư khái toán. Các Kỹ sư GXD đã lập trình chức năng tra Suất vốn đầu tư, tra các định mức tỷ lệ tính Chi phí quản lý dự án, Chi phí tư vấn đầu tư xây dựng tự động + nhiều chỉ dẫn xác định các khoản chi phí trong Tổng mức đầu tư xây dựng của dự án.
Bạn tải ở đây về sử dụng nhé:
Em muốn hỏi phần mềm có lập được tổng mức đầu tư cho dự án đầu tư xây dựng khu dân cư không ạ, ví dụ em có 1 khu đất 10ha và muốn đầu tư làm khu dân cư, em đang cần nghiên cứu cách lập tổng mức, đồng ý mất chi phí nếu có các tư vấn hiệu quả hay phần mềm phù hợp ah.

Trân trọng!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới