xin file thuyết minh dự án đầu khu đô thị 5-10ha (đã search nhưng chưa có)

doanletuan

Thành viên mới
Hiện nay mình đang lập 1 dự án đầu tư xây dựng cho 1 dự án khu chung cư đô thị có diện tích 7,5ha bao gồm 2 block chung cư, 5 block nhà liên kế và 4 khu biệt thự (khoảng 60 căn bthự). Khu này đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng (thuộc 1 gói thầu khác đã thực hiện xong). Mình đã search trên diễn đàn nhưng chưa có tài liệu tham khảo (có link nhưng đã bị died). Kính mong có bác nào đã thực hiện qua dự án tương tự thì cho mình xin file thuyết minh để tham khảo. Mình xin chân thành cám ơn.
mail của mình là: spider_man19vn@yahoo.com

doanletuan

Thành viên mới
Hic, sao ko bác nào giúp mình vậy. Mình tha thiết mong sự giúp đỡ từ các bạn mà.

X

xuantien18

Guest
Hiện nay mình đang lập 1 dự án đầu tư xây dựng cho 1 dự án khu chung cư đô thị có diện tích 7,5ha bao gồm 2 block chung cư, 5 block nhà liên kế và 4 khu biệt thự (khoảng 60 căn bthự). Khu này đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng (thuộc 1 gói thầu khác đã thực hiện xong). Mình đã search trên diễn đàn nhưng chưa có tài liệu tham khảo (có link nhưng đã bị died). Kính mong có bác nào đã thực hiện qua dự án tương tự thì cho mình xin file thuyết minh để tham khảo. Mình xin chân thành cám ơn.

File đính kèm

• HoSoMau.rar
    283,8 KB · Đọc: 1.442

sonhn76

Thành viên nhiều triển vọng

Bạn có thuyết minh chưa? cho tôi tham khảo được không?
hnson76@gmail.com
thanks.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới