Xin form mẫu Thuyết minh dự án đầu tư xây dựng Bến bãi tập kết, trung chuyển vật liệu xây dựng

Gio'

Thành viên rất triển vọng
Gửi các pro,

Em bị giao một bài toán mà chưa giải bao giờ, mong các pro giúp đỡ:

Lập Thuyết minh dự án đầu tư xây dựng Bến bãi tập kết, trung chuyển vật liệu xây dựng cho 1 công ty với ND theo hướng dẫn của Sở kê hoạch và đầu tư HN gồm: [FONT=&quot]Tên dự án, địa điểm, mục tiêu, quy mô đầu tư (tính theo quy mô sản phẩm, dịch vụ); diện tích xây dựng (diện tích sử dụng, diện tích sàn), dự kiến vốn và nguồn vốn đầu tư, tiến độ thực hiện dự án (tiến độ thực hiện vốn đầu tư, tiến độ xây dựng: khởi công – hoàn thành ), nhu cầu sử dụng đất, hiệu quả sơ bộ về kinh tế xã hội của dự án (hiệu quả kinh doanh, đóng góp cho ngân sách nhà nước, sử dụng lao động tạo ra chỗ việc làm mới và hiệu quả kinh tế - xã hội khác);
[/FONT]

Em không biết tính cái hiệu quả sơ bộ về kinh tế như nào cả! Pro nào làm rồi cho em mượn nghiên cứu cái.
Dự án này có Diện tích là hơn 100.000m2 (bên bờ sông Đuống) xây dựng khoảng 30.000 bằng khung nhà tiền chế, không xây tường gạch chỉ để che cát, đá, gạch, sỏi... thì chi phí xây dựng tính thế nào ạ? Có cần Cam kết BVMT và PCCC không ạ? Rồi còn điện, nước..............???

Nói chung pro nào có cái nào của Dự án tương tự share cho em nghiên cứu với!

Em xin chân thành cảm ơn ạ!

[FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]