Xin mọi người trong diễn đàn giúp mình với.

ngocxd901

Thành viên rất triển vọng
Mình đang làm công trình sửa chữa trước khi bắt đầu làm thì bên mình lập dự toán các đầu việc nhưng khi đi vào thi công thì thấy một số công việc cần làm không có trong dự toán lúc lập và 1 số công việc không phải làm tận dụng cái cũ ( sẽ cắt đi không được tính trong dự toán) giờ chủ đầu tư yêu cầu bên thi công lập 1 biên bản các những công việc không làm và cần làm để trình chủ đầu tư duyệt ai có mẫu biên bản đó cho mình xin để tham khảo.

phuongnam164

Thành viên rất năng động
Bạn lập 1 cái biên bản làm việc gồm tất cả các bên ở phần nội dụng công việc bạn ghi những phần việc không làm và những việc cấn làm ( có diễn giả khối lượng nhé ) sau đó mình về lập một cái dự toán khác mang trình CĐT duyệt là Ok.

Quiet Quasimodo

Thành viên rất nhiệt tình
Mình đang làm công trình sửa chữa trước khi bắt đầu làm thì bên mình lập dự toán các đầu việc nhưng khi đi vào thi công thì thấy một số công việc cần làm không có trong dự toán lúc lập và 1 số công việc không phải làm tận dụng cái cũ ( sẽ cắt đi không được tính trong dự toán) giờ chủ đầu tư yêu cầu bên thi công lập 1 biên bản các những công việc không làm và cần làm để trình chủ đầu tư duyệt ai có mẫu biên bản đó cho mình xin để tham khảo.
Bạn tham khảo biên bản này. Chắc cũng sẽ có ích cho công việc bạn đang làm.

File đính kèm

• Bien ban dieu chinh - thay doi thiet ke (repair).doc
    97,5 KB · Đọc: 139