Xin mẫu biên bản bàn giao công trình

eyesglasses

Thành viên mới
Em chào các anh chị. em là lính mới nên động vào cái gì cũng thấy lằng nhằng quá. các tiền bối cho em hỏi, công ty em làm về cấp nước. em vừa làm xong công trình đường ống nước. bây giờ đang làm thủ tục bàn giao công trình. công trình có chủ đầu tư là ban quản lý dự án, và bàn giao cho công ty cấp nước. các anh chị cho em xin mẫu biên bản bàn giao thuộc cái thể loại này được không ạ. em tìm mãi mà không ra. em cảm ơn các anh chị nhiều

vuongqngt

Thành viên mới
Xin được lam quen với tát cả các thành viên và anh chị

Em xin chào các anh chị em mói kích hoạt địa chỉ của em nên có nhiều vấn đề còn rất bở ngở, ví du như downloand file cũng hết sức khó khăn anh chi hướng dẫn em với. Em xin cảm ơn nhiều

linh05

Thành viên rất triển vọng
Em xin chào các anh chị em mói kích hoạt địa chỉ của em nên có nhiều vấn đề còn rất bở ngở, ví du như downloand file cũng hết sức khó khăn anh chi hướng dẫn em với. Em xin cảm ơn nhiều
Bạn cần đăng nhập để thấy được link tải file và nên dùng phần mềm hỗ trợ tải như IDM, Orbit Downloader, Flasget... :)

kschuot

Thành viên mới
Em chào các anh chị. em là lính mới nên động vào cái gì cũng thấy lằng nhằng quá. các tiền bối cho em hỏi, công ty em làm về cấp nước. em vừa làm xong công trình đường ống nước. bây giờ đang làm thủ tục bàn giao công trình. công trình có chủ đầu tư là ban quản lý dự án, và bàn giao cho công ty cấp nước. các anh chị cho em xin mẫu biên bản bàn giao thuộc cái thể loại này được không ạ. em tìm mãi mà không ra. em cảm ơn các anh chị nhiều
vụ này dễ mà cứ theo thông tư mà làm, chỉ cần thêm đơn vị quản lý sử dụng nữa là được.
không thì cũng biên bản bàn giao nhưng chỉ là giữa 3 bên thôi đó là CĐT, ĐVTC, ĐV QLSD

hoangthanhtung21179

Thành viên mới

tr hoan

Thành viên nhiệt tình
Bạn thân mến ơi
Bạn hãy tìm TCXDVN 371-2006 thì có hết các loại biên bản từ chi tiết công việc đến bàn giao đưa công trình vào sử dụng lẫn các loại biên bản sử dụng chạy thử liên động có tải và không tải cho thiết bị có lắp đặt trong công trình
chúc bạn thành công

ngocson15a3

Thành viên năng động
em đang công tác tại Ban QLDA của huyện. gặp tình huống như sau còn chưa rõ mong các anh chị chỉ giáo:
Công trình giao thông cấp 3, quy mô đường GTNT A, chiều dài 55Km. tổng mức 202 tỷ. là tuyến đường nối các xã của 2 huyện. Chủ đầu tư là UBND huyện.
Vậy khi bàn giao đưa vào sử dụng có cần báo cho sở giao thông tỉnh không?

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới