Xin mẫu công văn gửi bộ quốc phòng

camtumai

Thành viên rất triển vọng
Hiện nay công ty em đang chuẩn bị xây một nhà 9 tầng, nhưng cần sự đồng ý của Bộ Quốc Phòng về chiều cao xây dựng. Anh chị nào có mẫu công văn gửi Bộ Quốc Phòng về xin chiều cao công trình thì cho em xin một mẫu nhé. Em xin chân thành cảm ơn./.

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Bạn xem hướng dẫn tại văn bản 3803/BQP ngày 28/7/2006 của Bộ quốc phòng (kèm theo)

File đính kèm

• 3803_BQP Ve thoa thuan chieu cao cong trinh.doc
    8 KB · Đọc: 823
T

ThanhHuong812

Guest
ui. Em cũng muốn xin mẫu đơn đề nghị xin thỏa thuận độ cao gửi BQP. Còn công văn mà anh nói chỉ có nội dung, địa chỉ xin thỏa thuận thôi.Giúp em với, em không biết phải viết cái đơn đó như thế nào? Thanks các anh nhiều nhiều.

Doan Phuong chinh

Thành viên năng động
Bạn cho mình địa chỉ Email mình sẽ gửi qua đó vì mình ko biết cách Post tài liệu.

Doan Phuong chinh

Thành viên năng động
Đây là mẫu công văn gửi BQP công ty mình đã xin thỏa thuận chiều cao tĩnh không cho 2 dự án rồi, gửi các bạn tham khảo nhé!

File đính kèm

• CV gui Bo quoc phong.doc
    40,5 KB · Đọc: 583
T

trịnh mạnh hoàng

Guest
Hiện nay theo yêu cầu của "Sếp trưởng" yêu cầu tui phải làm công văn gửi Chủ đầu tư về việc CHủ đầu tư sai phạm trong công tác mở thầu và chấm thầu. Nhưng tui là dân kỹ thuật nên bị "Nóng" quá vì chưa làm công văn dạng đó như thế nào! Bác nào có hoặc hiểu về vấn đề này xin hướng dẫn tui hộ. cám ơn nhiều!

H

hnaym

Guest
Cao độ tĩnh không

Chào các bác, có bác nào biết quy định về cao độ tĩnh không công trình là tính đến điểm cao nhất của tòa nhà (VD kim thu sét) hay tính đến đỉnh mái không? Giúp em với!!!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới