Xin tài liệu về đề tài đấu thầu

ngoinhamouoc

Thành viên có triển vọng
nhờ mọi người cái này môt tí nhé.Mình đang làm đề tài tôt nghiệp về mảng đấu thầu, minh đang tim hiểu về sự phát triển của đấu thầu xây dựng và tình hình đấu thầu hiện tại ở nước ta hiện nay nhưng k tìmđược bài viết nào hay cả,bác nào có bài hay thi gửi cho mình xem với.hic.mình cảm ơn nhe!
ah mà còn nữa, em đang tìm qui trình ép cọc BTCT nữa, bác nào bác nào có gửi cho em với.gửi vào mail giup em nhé!

Last edited by a moderator:

Thuthu

Thành viên mới
Xin mẫu hồ sơ dự thầu xây dựng dân dụng

Các bác ơi, em đang làm hồ sơ dự thầu một công trình xây dựng dân dụng mà bí quá. Bác nào có hồ sơ dự thầu của một công trình dân dụng nào ấy cho em xin để tham khảo với. Em cảm ơn các bác rất nhiều. Giúp em với các bác nhé, càng sớm càng tốt. Thank you!

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Bạn phải nói rõ các đặc điểm công trình của bạn đang dự thầu , công trình dân dụng nói chung thì nhiều vô kể : nhà ở , nhà làm việc , bệnh viện, chợ , nhà ga ....mọi người biết thế nào mà post .

Thuthu

Thành viên mới
Bạn à, mình đang làm hồ sơ thầu xây dựng nhà ở, bạn có mẫu nào tương tự Post cho mình xin với, thực sự mình đang bí quá, vì lần đầu tiên làm hồ sơ thầu xây dựng mà. Giúp mình với nha. Cảm ơn nhiều nhiều!

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Trao đổi thêm với Thuthu

Cụ thể hơn đi , ví dụ :
- Nhà bao nhiêu tầng
- Kết cấu móng
- ....
Để gửi cho đúng .

Thuthu

Thành viên mới
Than gui Hung vina16

Tôi đang làm hồ sơ dự thầu xây dựng nhà 2 tầng thôi, kết cấu móng cũng đơn giản. Nếu có hồ sơ nào tương tự bạn làm ơn gửi cho tôi với. Nếu không thì chỉ cần một bộ hồ sơ dự thầu xây dựng công trình dân dụng bất kỳ cũng được, tôi muốn xem kết cấu của hồ sơ dự thầu thế nào và các biện pháp thi công đào, đắp, bê tông, cốt thép..... chung chung thôi. Làm ơn giúp tôi bạn nhé. Cảm ơn bạn nhiều nhiều!

longkent123

Thành viên nhiều triển vọng
Website
www.facebook.com
???

:beer:
mình cần biết các qui định, thông tư, nghị định dùng trong công tác đấu thầu và việc sử dụng nó ra sao nữa. rất cần vì đây là box dành cho anh em đang làm đồ án.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới