Xin thông tư hướng dẫn điều chỉnh dự toán theo mức lương 730 tỉnh cao bằng

huuhieu148

Thành viên có triển vọng
Cho em xin thông tư hướng dẫn điều chỉnh dự toán theo mức lương 730 tỉnh cao bằng, em tìm trên diễn đần nhưng ko có. Thanks nhiều nhá

namtao668

Thành viên mới
Điều chỉnh dự toán Cao Bằng

Chào bạn, hôm nay đang tìm hệ số điều chỉnh của Tuyên Quang thì thấy nhu cầu của bạn về điều chỉnh dự toán của tỉnh Cao Bằng. Chắc là bạn đã có rồi nhưng mình cũng up lên để anh e có ai cần thì có thể sài.:D

File đính kèm

• Cao Bang.rar
    1,1 MB · Đọc: 645
  • Like
Các tương tác: k402
D

donghue

Guest
Minh thay rat hay. Nhung hien nay ming dang can du toan xay dung nha may Xi Mang ban nao co minh xin voi

k402

Thành viên mới
Chào các Anh Chị! Em đang làm đồ án tốt nghiệp lập dự toán công trình ở tỉnh Cao Bằng và cô yêu cầu làm theo đơn giá ở thời điểm hiện tại. Theo em biết thì Cao Bằng vẫn dùng đơn giá 2006. Vậy AC nào có thông báo giá và hướng dẫn lập dự toán mới nhất của tỉnh Cao Bằng cho em xin được không ạ. AC nào có bản cứng cũng được ạ, em xin qua đó mượn foto ạ. E ở HN. Cảm ơn các AC.
Mail: tackengamruou@gmail.com.

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Chào các Anh Chị! Em đang làm đồ án tốt nghiệp lập dự toán công trình ở tỉnh Cao Bằng và cô yêu cầu làm theo đơn giá ở thời điểm hiện tại. Theo em biết thì Cao Bằng vẫn dùng đơn giá 2006. Vậy AC nào có thông báo giá và hướng dẫn lập dự toán mới nhất của tỉnh Cao Bằng cho em xin được không ạ. AC nào có bản cứng cũng được ạ, em xin qua đó mượn foto ạ. E ở HN. Cảm ơn các AC.
Mail: tackengamruou@gmail.com.
Bạn hãy dùng chức năng seach trên diễn đàn nhé, nếu không thấy mới hỏi. http://www.giaxaydung.vn/diendan/showthread.php?t=129941
Tôi cũng gửi 1 bản vô mail của bạn rồi đó

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới