Bác nào cần Thuyết minh BPTCTC nhà thì ZÔ!!!!

• Khởi xướng doanbn
  • Ngày gửi
D

doanbn

Guest
THUYẾT MINH
BIỆN PHÁP THI CÔNG

CÔNG TRÌNH:

A. MÔ TẢ CHUNG VỀ CÔNG TRÌNH

I. Khái quát chung.
1.Vị trí
Công trình :
Địa điểm xây dựng :
Chủ đầu tư : .
Đơn vị dự thầu:
2. Đặc điểm công trình:
Sau khi nghiên cứu kỹ hiện trường khu đất xây dựng, điều kiện giao thông, cơ sở hạ tầng, địa hình, các điều kiện an ninh an toàn xã hội của khu vực chúng tôi đánh giá đặc điểm công trình như sau:
Công trình sẽ được xây dựng trong khu vực đã có các công trình đang sử dụng nằm sát mặt đường trục chính của thị xã …………. nên thuận tiện cho việc vận chuyển vật tư, tuy nhiên do nằm trong khu có nhà làm việc nên việc thi công cần hết sức đảm bảo yêu cầu về kỹ thuật và mỹ thuật, môi trường cũng như độ an toàn cao để tránh ảnh hưởng tới hoạt động bình thường của khối cơ quan và nhà dân lân cận.

File đính kèm

• TM BPTCTC nha.doc
    180 KB · Đọc: 7.024

cuteott

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Cảm ơn bác. Mình thấy hay đó, hi vọng bác nào có BPTC gì hay thì đưa lên nữa để anh em có cái tham khảo nhiều hơn. Mình nghĩ chắc các bác ai cũng có cái hay của mình nhưng không ai dám tự nguyện đưa lên thôi. Phải cho đi cái mình có để rồi người ta cho lại cái mình cần chứ nhỉ?

ctlacviet

Thành viên mới
Cảm ơn bác. Mình thấy hay đó, hi vọng bác nào có BPTC gì hay thì đưa lên nữa để anh em có cái tham khảo nhiều hơn. Mình nghĩ chắc các bác ai cũng có cái hay của mình nhưng không ai dám tự nguyện đưa lên thôi. Phải cho đi cái mình có để rồi người ta cho lại cái mình cần chứ nhỉ?
Bác nói rất phải. mình phải giúp người rồi người mới giúp mình chứ.

nam_hai_ls

Thành viên mới
xin BPTC cải tạo, sửa chữa xưởng sản xuất

bạn nào có BPTC cải tạo sửa chữa xưởng sản xuất thì cho mình xin.Đ/C :lamnamkd.tcl@gmail.com
thank đã giúp!:)

PHUNGQUANGTUAN

Thành viên mới
Em cảm ơn Anh nhé. Anh cho đúng chủ đề mà Em cần! Em có biện pháp thi công công trình nước sinh hoạt đấy

tuanbacha

Thành viên mới
tks doanbn, tài liệu rất hữu ích để tham khảo. học thêm cho các bạn thi công công trình và cả bên quản lý dự án