Bác nào có dự toán GXD xin giúp em với

thongktnl

Thành viên đang trên đà lên hạng cực kỳ nhiệt tình
Em đang chạy dự toán GXD 1 công trình. Hôm vừa rồi ông anh đi cập nhật lại bản khóa cứng, chả hiểu sao ko chạy được phân tích đơn giá chi tiết nữa, file chi tiết em up lên đây, bác nào có bản dự toán GXD giúp em chạy cái phân tích đơn giá chi tiết với, ra cả giá ca máy nữa giúp em. Em đang cần gấp, vài hôm nữa chắc phải mang khóa cứng sang GXD kiểm tra lại mất.
Cảm ơn các bác nhiều.
PS: công trình em ở Quảng Nam

File đính kèm

• DutoanGXD1.xls
    1,2 MB · Đọc: 166
Last edited by a moderator:

thongktnl

Thành viên đang trên đà lên hạng cực kỳ nhiệt tình
Help me. Hic, ko biết có phải do bộ cài mới update không phù hợp với cơ sở dữ liệu cũ ko mà em ko PTVT được. Bác nào đang chạy ổn giúp em với. Chán thế, đang chạy ổn tự dưng ông anh đi lên GXD nhờ up lên bản mới làm nó tậm tịt thế này đây

ducminhpham

Thành viên nhiệt tình
Sao không lên mạng cài bản khóa mềm. Gửi mail xin key chạy lại có nhanh hơn không. à không thấy nói rõ dùng dữ liệu của tỉnh nào, năm nào nhỉ. Nhân công nhóm mấy. Gửi cả cơ sở dữ liệu bạn dùng cơ dữ liệu nào. Chạy đúng trên bộ cơ sở dữ liệu đó sẽ phù hợp hơn.

Last edited by a moderator:

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Help me. Hic, ko biết có phải do bộ cài mới update không phù hợp với cơ sở dữ liệu cũ ko mà em ko PTVT được. Bác nào đang chạy ổn giúp em với. Chán thế, đang chạy ổn tự dưng ông anh đi lên GXD nhờ up lên bản mới làm nó tậm tịt thế này đây
Bộ dữ liệu cũ của bạn là dữ liệu Quảng Nam tậm tịt với phiên bản mới là đúng rồi. Để tôi gửi cho bạn bộ Csv Quảng Nam xịn. Đây là vì ưu tiên bạn trong danh sách được bình chọn :D.