Biện pháp thi công đường ống nước sạch!

nguyenkien_tvtk

Thành viên mới
Có bác nào có biện pháp thi công (thuyết minh & bản vẽ) về công trình cấp nước sạch cho em xin vơi. Em không phải dân cấp thoát nước nhưng sếp giao nhiệm vụ :(( ! Các bác cứu em với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tào Ngọc

Thành viên năng động
Mình có tài liệu: Cấp nước sinh hoạt và công nghiệp (Nguyễn Lan Phương) cho bạn tham khảo. Bạn nên tìm hiểu để đưa ra giải pháp cấp nước hợp lý cho trường hợp mà bạn được sếp giao. Chúc bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ !

File đính kèm

• Cap_nuoc_sinh_hoat_va_cong_nghiep.rar
    2,1 MB · Đọc: 9.264

Tào Ngọc

Thành viên năng động
Pác kiểm tra giúp, sao không down về được nhỉ, thx
mình kiểm tra lại rồi, vẫn down ngon mà bạn. Bạn xem lại nhé...

huongga

Thành viên mới
mình tải về không giải nén dc. bạn Tào Ngọc có thể xem lại giúp mình không? cảm ơn bạn nhiều

Tào Ngọc

Thành viên năng động
mình tải về không giải nén dc. bạn Tào Ngọc có thể xem lại giúp mình không? cảm ơn bạn nhiều
Mình kiểm tra lại rồi, vẫn giải nén tốt mà. Bạn thử kiểm tra lại WinRAR, hoặc cài lại WinRAR, chắc là ổn :D

H

hong 874

Guest
tao ngọc oi. ban có the cho minh biết loại ống nước pipe-pn8 của vinaconet khác với ống hdpe của tiền phong như thé nào không. về chất lượng và giá cả

H

hungluyn

Guest
Tào Ngọc ơi! Bạn có thể cho minh xin bạn tài liệu biện pháp thi công mói hàn ống thép tráng kẽm được không? Mình cảm ơn bạn rất nhiều!!!!!!!!!

tuananhshc

Thành viên mới
cam on nhe!!!!! minh vua down ve de nghien cuu!!! cam on nhieu

tuinco2

Thành viên mới
bac nao co bien phap thi cong duong ong nuoc sach cho em xin voi

ngoctx1981

Thành viên mới
biện pháp thi công đường ống inox

chào các bạn đang tham gia diễn đàn
mình đang rất cần biện pháp thi công đường ống inox có bạn nào có cho mình xin với.chân thành cám ơn

hungxd27

Thành viên mới
Cảm ơn bạn nhé bạn cho cái nick yahoo khi cần có thể chao đổi kiến thức nhé boyhy85love

X

xuantien18

Guest
Mình có tài liệu: Cấp nước sinh hoạt và công nghiệp (Nguyễn Lan Phương) cho bạn tham khảo. Bạn nên tìm hiểu để đưa ra giải pháp cấp nước hợp lý cho trường hợp mà bạn được sếp giao. Chúc bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ !
Anh có file xử lý nước thải nhà chung cư ko cho em xin ?cảm ơn anh!

thanh tuấn

Thành viên mới
Mình đang rất cần tài liêu để lập biện pháp thi công dàn thé đỡ ống D150, D200 vượt sông. Bạn nào có tài liệu vui lòng cho mình xin với. Mình không phải dân cấp thoát nước nên mình rất ần sự giúp đỡ.