Biểu mẫu chứng từ kế toán theo QĐ 48/2006/QĐ-BTC

hanhhoang

Thành viên mới
Thư cảm ơn

Cảm ơn nhé.mình đi làm gần 1 năm rùi nhưng ko phải làm cho cty XD nên mình cũng ko biết nhiều về nó.giờ đây mình mới xin vào cty này làm về bên XD.cty ko có biểu mẫu nào lên mình phải tự tìm hiểu.cảm ơn bạn đã chia sẻ!

acc.thanhhang

Thành viên mới
Xin biểu mẫu kế toán xây dựng

Mình mới vừa ra trường và xin làm được ở 1 công ty xây dựng,ở công ty mình nhỏ nên chẳng có sổ sách kế toán gì cả,anh chị nào có mẫu kế toán theo quyết định 48 của BTC mà áp dụng cho DN xây dựng cho em xin với,giờ em chẳng biết làm như thế nào và bắt đầu ra sao nữa, nếu a chị nào giúp vui lòng gởi mail cho em, địa chỉ: acc.thanhhang@.gmail.com
em cam on.

han_mai

Thành viên mới
xin cảm ơn tác giả về bài viết bổ ích này. Hy vọng diễn đàn sẽ có thêm nhiều bài bổ ích mới để cùng chia sẻ cùng các bạn

laika53

Thành viên mới
Cam on ban

Gửi tặng mọi người biểu mẫu chứng từ kế toán ban hành theo QĐ 48/2006/QĐ-BTC. Mình phải mất chọn một ngày chủ nhật để sưu tầm và chỉnh sửa, hy vọng nó sẽ có ích cho các bạn trong công việc. Chúc mọi người sức khoẻ, thành công.>:D<

linhkhi_sl

Thành viên mới
Cảm ơn

Cảm ơn bạn future_gtvt.minh đang bắt đầu 1 công việc mới. Rát cảm ơn bạn
:x

binhpkt

Thành viên mới
Xin cám ơn bạn đã cho mình thông tin quý giá này. chúc bạn ngày cuối tuần vui vẻ hạnh phúc nhất
thân ái!

binhpkt

Thành viên mới
Mình đang làm luận văn tốt nghiệp để tài quản lý vật tư trong doanh nghiệp. các bạn giúp mình với
theo dia chi mail: binhpkt@gmail.com
cám ơn nhiều!

hatanminh77

Thành viên mới
cám ơn Future_gtvt thông tin bạn cho rất hữu ích cho mình. xin cảm ơn

danht81

Thành viên mới
Xin File kế toán xây dựng công trìinh

Giúp mình với!
Trước đây mình làm bên thương mại, Giờ chuyển sang kế toán xây dựng mình. Mình đang cần biểu mẫu file excell, những thông tư liên quan về kế toán xây dựng. Mình đang cần gấp!
Nếu bạn nào giúp mình thì mail cho mình nhé: danht81@yahoo.com.vn

minhchinh82

Thành viên mới
Cảm ơn bạn. Mình dã tải được rồi. Mình đang làm luận văn và phải nộp chứng từ gốc(pho to). để nhà trường nghiệm thu. Nhưng không xin được. Thời gian gấp gáp. Bạn cho mình lời khuyên nhé. Hãy liên lạc cho mình: minhchinh82@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều

vit vit

Thành viên mới
sao mình hok tìm thấy link down tài liệu nhỉ , ai giúp mình với :(

nguoidepbatu1484

Thành viên mới
Cảm ơn future_gtvt nhiêù. Mình tìm ở nhiêù nơi mâũ biêủ sổ sách theo quyết định 48. Giờ mơí có được thông tin như mong muốn :x Chúc future_gtvt có sức khỏe dôì dào và ngày càng có nhiêù bài viết hay để mọi người cùng tham khảo, học tập nhé.

thanhuyen

Thành viên mới
Cám ơn tác giả. Mình mới vào nghề nên rất cần sự chia sẻ kinh nghiệm từ các bạn và các anh chị.

Le Thanh Thuy

Thành viên mới
Sao mình không tìm thấy link down load hè? Ai biết chỉ cho mình với.

Cám ơn mấy bạn nhiều!

vnptxuan

Thành viên mới
cảm ơn nhiều nhé!
cảm ơn nhiều nhé!
cảm ơn nhiều nhé!
cảm ơn nhiều nhé!

lo lem he pho

Thành viên mới
cam on Future nhieu nhe. chuc ban thanh cong.

Gửi tặng mọi người biểu mẫu chứng từ kế toán ban hành theo QĐ 48/2006/QĐ-BTC. Mình phải mất chọn một ngày chủ nhật để sưu tầm và chỉnh sửa, hy vọng nó sẽ có ích cho các bạn trong công việc. Chúc mọi người sức khoẻ, thành công.>:D<

tranlyhd

Thành viên mới
cảm ơn mọi người rất nhiều về những mẫu biểu chứng từ này, may quá, e đang cần gấp nó:x:x

thatlaquada

Thành viên mới
thank you veri nhiều
rất có ít
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx