BPTC cửa nhận nước- CT Thủy điện

• Khởi xướng Mai meo
  • Ngày gửi
M

Mai meo

Guest
Mình đang rất cần thuyết minh biện pháp thi công bê tông cửa nhận nước nhà máy thủy điện. Thi công bê tông khối lớn gồm: bản đáy, tường ngực, trụ pin và phần bản mặt. Search trên mạng khổ quá, bạn nào có ( tài liệu tựa tựa cũng tốt) cho mình xin nhé. Thanh kiu! :)

D

duongvmc

Guest
Mình gửi file này lên cho bạn hy vọng giúp ích được cho bạn. Bộ bản vẽ mình cũng có nhưng hơi lớn, bạn để lại địa chỉ mail mình gửi cho

Last edited by a moderator:
D

dungct

Guest
Muon thue cua van phang

Minh dang thi cong mot du an thuy dien, trong thiet ke co 02 cua van phang sua chua kich thuoc thong thuy 7150x16000mm (gom 06 xec xi). De phuc vu chong lu, minh dang can gap 02 bo van phang kich cho 02 cua van nhu vay co chieu day 900mm, neu ai co hoac biet cong trinh thuy loi, thuy dien nao co cua van tuong tu thi chi giup minh voi (co the moi cua 4-5 xecxi co chieu cao thap hon cung duoc) - minh dang can thue hoac mua ngay de su dung!!
Thanks
lien he voi minh tren trang nay hoac Email: dungct2000@yahoo.com

binhptk

Thành viên mới
BPTC Cửa nhận nước

bạn ơi cho mình xin một bộ nhé: guyforyouok@yahoo.com
Mình đang cần tìm hiểu BPTC cửa nhận nước dự án thủy điện. Bạn nào có tài liệu liên quan cho mình xin để tham khảo. Các bạn có thể gởi cho mình qua địa chỉ: binhptk@gmail.com

maitho

Thành viên mới
biện pháp thi công phần bê tông nhà máy thủy điện

anh oi! cho e xin mãu biện pháp thi công phần bê tông nhà máy thuy điện.nếu được xin a gửi cho e theo địa chỉ : maitho68@yahoo.com

vandaigt

Thành viên mới
Mình đang rất cần thuyết minh biện pháp thi công bê tông cửa nhận nước nhà máy thủy điện. Thi công bê tông khối lớn gồm: bản đáy, tường ngực, trụ pin và phần bản mặt. Search trên mạng khổ quá, bạn nào có ( tài liệu tựa tựa cũng tốt) cho mình xin nhé. Thanh kiu! :)
cho mình xin 1 bản nhé. vandaigt@gmail.com

nguyenthong203

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Mình gửi file này lên cho bạn hy vọng giúp ích được cho bạn. Bộ bản vẽ mình cũng có nhưng hơi lớn, bạn để lại địa chỉ mail mình gửi cho
cho em xin mot ban nhe anh, em moi ra truong lai dang thi cong phan cua nhan nuoc nen mac qua a a, dia chi mail: thongwru@gmail.com mobi: 0915137548

zumi208

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
anh oi! cho e xin mãu biện pháp thi công phần bê tông nhà máy thuy điện.nếu được xin a gửi cho e theo địa chỉ : maitho68@yahoo.com
mình gửi bạn tham khảo BPTC nhà máy thủy điện cả card và file thuyết minh luôn.

File đính kèm

• BPTC nhà máy thuy dien.rar
    2,3 MB · Đọc: 693

baohanh2011

Thành viên mới
Ai có thuyết minh BPTC lắp đặt thiết bị cơ khí cửa nhận nước cho mình xin ! Cảm ơn nhiều.
Nếu được gửi vào địa chỉ của mình : baolylama@gmail.com

kientaovietdlvn

Thành viên mới
Nhờ các huynh giúp. Mình đang rất cần thuyết minh biện pháp thi công bê tông cửa nhận nước nhà máy thủy điện, huynh nào có cho mình xin nhé. email tranxuantung03x@yahoo.com.vn.