Cần biện pháp thi công bờ kè bằng file Word

giangtruong

Thành viên có triển vọng
đã 7 ngày lang thang trên mạng tìm biện pháp thi công cho công trình chuẩn bị dự thầu là bờ kè (nhưng toàn file Cad không ah). Tại vì những file mẫu trước đó đệ dự thầu toàn là nhà dân dụng. Giờ đây doanh nghiệp đệ chuẩn bị dự thầu công trình bờ kè mà hồ sơ dự thầu vẫn chưa tới đâu hết. 3 ngày nữa mà ko có chắc đệ khỏi ăn tết 2009 luôn quá. Ôi các vị đại ka lão làng ơi, giúp đệ với. Hix huhu:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

ThuongDK

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Bạn nói sơ qua kết cấu công trình kè của bạn không, may ra mình có thể giúp được bạn. Hic chắc đến tết đi chơi thoải mái nhỉ

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Bạn nói sơ qua kết cấu công trình kè của bạn không, may ra mình có thể giúp được bạn. Hic chắc đến tết đi chơi thoải mái nhỉ
Lâu lắm mới thấy bác thuongDK lên cùng cả nhà.
Cũng tiện bài viết trên, nhờ bác giúp em biện pháp thi công mái kè bê tông cốt thép được không. (mái bê tông cốt thép dầy 20cm đổ trực tiếp).
Cả nhà ai có thì giúp tôi với nhé. Thanks for support!!!!:((

V

Vũ Văn Dụ

Guest
Bạn thuongDK có thể biện pháp thi công thì post lên diễn đàn chia sẻ cho chúng tôi nhé!

ThuongDK

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Cũng tiện bài viết trên, nhờ bác giúp em biện pháp thi công mái kè bê tông cốt thép được không. (mái bê tông cốt thép dầy 20cm đổ trực tiếp).
Chào Trinh tại mấy hôm nay ốm. Do di cổ vũ bóng đá hết đêm hôm kia. Lâu lắm rồi bọn mình không đấu gói nào bờ kè đổ trực tiếp. Năm ngoái đấu một gói kè Hạ lưu thủy điện Hòa Bình nhưng đổ bằng cẩu. Ván khuôn của mái kè rất phức tạp, mái taluy gần 30m, chênh cao hơn 10m. Cty mình thi đấu gói này trượt vỏ chuối. Thôi thì anh em trên diễn đàn tham khảo tạm đợi sắp tới có mấy gói to, mình thi đấu xong gởi lên diễn đàn luôn. Vì biện pháp này hơi khó nên bọn mình trình bày đơn giản mong đồng nghiệp thông cảm

File đính kèm

• BV.rar
    266,1 KB · Đọc: 5.001
V

Vũ Văn Dụ

Guest
Bác ThươngDK ơi, tôi muốn nắn một dòng chảy bằng cách đào một dòng dẫn mới và kè hai bờ suói. Bác có BPTC cho tôi xin với!!!

takhanhcic

Thành viên mới
Chào bạn!Mình có thấy bạn xin BPTC bờ kè,không biết bạn đã có chưa vậy?Minh cũng đang làm hồ sơ thầu nhưng chưa có BPTC bạn có thể cho mình xin được không?Đia chỉ mail cua mình là:huutrong3000@yahoo.com.Minh cảm ơn bạn rất nhiều.

lethanhgiang

Thành viên rất triển vọng
biện pháp thi công cho công trình chuẩn bị dự thầu là bờ kè

Theo toi nghi ban nen noi ro ve tong quan cong trinh va cu the loai vat lieu dua vao cong trinh thi moi nguoi moi co can cu de bos bai len cho ban dc. Toi cung moi copy dc mot bien phap ke cho ban tham khao nhe.

@: Đề nghị bạn dùng tiếng Việt có dấu để thảo luận nhé, thanks!

File đính kèm

• Ke.doc
    335,5 KB · Đọc: 3.934
Last edited by a moderator:

hoarosa

Thành viên nhiều triển vọng
Theo toi nghi ban nen noi ro ve tong quan cong trinh va cu the loai vat lieu dua vao cong trinh thi moi nguoi moi co can cu de bos bai len cho ban dc. Toi cung moi copy dc mot bien phap ke cho ban tham khao nhe.

@: Đề nghị bạn dùng tiếng Việt có dấu để thảo luận nhé, thanks!
Bài của bác em thấy hơi chung chung.Bác có bài nào rõ ràng hơn không?

quangdao86

Thành viên mới
bản vẽ bờ kè

đã 7 ngày lang thang trên mạng tìm biện pháp thi công cho công trình chuẩn bị dự thầu là bờ kè (nhưng toàn file Cad không ah). Tại vì những file mẫu trước đó đệ dự thầu toàn là nhà dân dụng. Giờ đây doanh nghiệp đệ chuẩn bị dự thầu công trình bờ kè mà hồ sơ dự thầu vẫn chưa tới đâu hết. 3 ngày nữa mà ko có chắc đệ khỏi ăn tết 2009 luôn quá. Ôi các vị đại ka lão làng ơi, giúp đệ với. Hix huhu:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

quangdao86

Thành viên mới
bờ kè dọc bờ sông

quangdao86

Thành viên mới
bờ kè

dogialoc

Thành viên mới
bien phaô thi cong ke de bien

Chào bạn!Mình có thấy bạn xin BPTC bờ kè,không biết bạn đã có chưa vậy?Minh cũng đang làm hồ sơ thầu nhưng chưa có BPTC bạn có thể cho mình xin được không?Đia chỉ mail cua mình là:huutrong3000@yahoo.com.Minh cảm ơn bạn rất nhiều.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới