Cần giúp đở gấp gấp

tuanvulak

Thành viên năng động
Các bạn ơi, mình đang cần sự giúp đở gấp từ các bạn nè, số là mình mới làm bên khâu GPMB được mấy tháng nay, cũng tạm ổn, nhưng giờ sễp mình giao nhiệm vụ cho mình làm PA cưỡng chế đất GPMB mà cái này mới toan chưa đụng tới bao giờ.
Mong các bạn hướng dẫn mình thủ tục cưỡng chế thu hồi đất với, chi tiết luôn nha. Xây dựng PA cưỡng chế như thế nào? và bạn nào đã làm qua khâu này rồi có thể gởi một số mẫu PA, Biên Bản ... nói chung là những gì liên quan tới cưỡng chế cho mình kham thảo với, rất mong sự giúp đỡ, mình đang rất cần gấp

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời

File đính kèm

• ỦY BAN NHÂN DÂN.rar
    19,4 KB · Đọc: 118

Xe Dap Oi

Lại lỗi tải về rồi bqlda..tôi tải về được nhưng mở ra không có gì, kiểm tra lại giúp.

tuanvulak

Thành viên năng động
Bạn ơi, mình cũng nghiên cứu mấy cái đó rồi, nhưng thật sự để áp dụng triệt để thì phải cần một thời gian nữa, mà ở đây là mình cần gấp vì sếp mình giao chỉ trong 4 ngày phải xin được QĐ cưỡng chế và phải xây dựng được kế hoạch cưỡng chế, nên mình cần những thủ tục và biểu mẫu để xin được cái QĐ cưỡng chế, và cần biểu mẫu về kế hoạch cưỡng chế, mình cần những cái cụ thể vì mình mới làm và thời gian wá gấp. cám ơn bạn

bqldagnnvbv

bqldagnnvbv

Bạn ơi, mình cũng nghiên cứu mấy cái đó rồi, nhưng thật sự để áp dụng triệt để thì phải cần một thời gian nữa, mà ở đây là mình cần gấp vì sếp mình giao chỉ trong 4 ngày phải xin được QĐ cưỡng chế và phải xây dựng được kế hoạch cưỡng chế, nên mình cần những thủ tục và biểu mẫu để xin được cái QĐ cưỡng chế, và cần biểu mẫu về kế hoạch cưỡng chế, mình cần những cái cụ thể vì mình mới làm và thời gian wá gấp. cám ơn bạn
Lục lọi mãi trong đống đổ nát mới thấy mấy cái mẫu này bác xem có giúp được gì không nhé

File đính kèm

• mau-bien-ban-quyet-dinh-cuong-che-nha-dat.doc
    619 KB · Đọc: 122