Các bạn mới chập chững làm dự toán

henry_cuong

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
dự toán là một công việc rất cần trước khi xây dựng một công trình. hiện nay phong trao học dự toán rất nhiều, kể cả nhưng người không phải là lĩnh vực của họ. trong gia xây dựng em thấy nhiều bài viết rất hay.và trao đổi rất sôi nỗi, em viết bài này vì em củng là một người chập chửng bước vào tìm hiểu dự toán.tuy đã đọc qua một số tài liệu nhưng mà khó hiểu quá.ở bài này em chỉ mong tất cả mọi người nhất là các anh chị có thâm niên làm dự toán, hãy chia sẽ những kinh ngiem làm dự toán truyền cho các em mới vào nghề đặc biệt là các bạn sinh viên đang học năm 3 năm 4 muốn tìm hiểu.nếu được các bác soạn ra một bài giảng chi tiết có kèm theo các bản vẽ thiết kế nữa ,hướng dẫn chi tiết từ đơn giản đến phức tạp các bác nhé, em mong sao đây mình không phải đòi hỏi quá nhiều. thay mặt các bạn chân thành các bác trước.chúc các bác thành công trong cuộc sống. chân thành! henry_cuong
mail: lacquan23@yahoo.com

V

vantruongnguyen

Guest
các bac oi giup em mot tý được hông. em biết làm dư toán ở giấy. jo em muốn hoc dự toan may nhanh ai biết thì bảo em với