Cam kết bảo vệ mội trường

thekhiem0811

Thành viên năng động
Các bác cho em hỏi
Đối với Trường Hợp DA đầu tư xây dưng chỉ lập Báo cáo KTKT thì có quy định lập cam kết bảo vệ môi trường không hã các bác
Cảm ơn các bác!

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Các bác cho em hỏi
Đối với Trường Hợp DA đầu tư xây dưng chỉ lập Báo cáo KTKT thì có quy định lập cam kết bảo vệ môi trường không hã các bác
Cảm ơn các bác!
Theo em được biết thì tất cả các công trình đều phải có cam kết bảo vệ môi trường, tuy nhiên cũng có 1 số nơi không thực hiện (1 số huyện trên chỗ em)

haophuong80

Thành viên rất quan trọng (VIP)
Các bác cho em hỏi
Cảm ơn các bác!
Món này sao bạn không đọc Nghị định số 29 và các thông tư hướng dẫn nhỉ?
Mình nghĩ là có quy định thì phải?

Lucky Luke

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Theo em được biết thì tất cả các công trình đều phải có cam kết bảo vệ môi trường, tuy nhiên cũng có 1 số nơi không thực hiện (1 số huyện trên chỗ em)
Theo Quy định của Nghị định số 29/2011/NĐ-CP và Thông tư số 26/2011/TT-BTNMT thì bắt buộc phải thực hiện đấy chứ?

Thực tế thì nếu không cam kết, họ xả ra môi trường 1. Còn có cam kết, họ xả ra 10 lần số đó.

haophuong80

Thành viên rất quan trọng (VIP)
Theo Quy định của Nghị định số 29/2011/NĐ-CP và Thông tư số 26/2011/TT-BTNMT thì bắt buộc phải thực hiện đấy chứ?

Thực tế thì nếu không cam kết, họ xả ra môi trường 1. Còn có cam kết, họ xả ra 10 lần số đó.
Hình như có cảnh sát môi trưởng sao ý? Gọi ngay để xử lý nhể?
Không nhẽ để làm mô à chú?

P/s: :))