Chúc mừng Thế Anh!

• Khởi xướng PVN
  • Ngày gửi
P

PVN

Guest
Nghe nói Chính phủ đang đau đầu vì giá xây dựng tăng dữ quá. Điều chỉnh thì ngân sách chịu không nổi, mà không điều chỉnh thì cũng gay.

Nhưng nay có Thế Anh nhà ta tham gia "Tổ thường trực theo dõi, kiểm tra, đề xuất giải pháp xử lý những vướng mắc do biến động giá nguyên liệu, nhiên liệu và vật liệu xây dựng" của BXD.

Hy vọng Anh Em được nhờ. Ai có nhu cầu điều chỉnh giá thì hỏi Thế Anh nhé :D

Nguồn: QĐ 926/QĐ-BXD
http://www.chinhphu.vn/portal/page?_pageid=33,638900&_dad=portal&_schema=PORTAL&docid=72118

namchu_lai

Thành viên nhiều triển vọng
Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin kịp thời cho anh em diễn đàn. Mong admin Thế Anh không phụ lòng tin tưởng của anh em.

thienhaopm

Thành viên nhiệt tình
chúc mừng bác Thế Anh! có vướng mắc gì thì xin nhờ bác giúp đỡ để các nhà thầu đỡ thiệt thòi về kinh tế.=D>

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Cảm ơn bác PVN, cảm ơn các bạn.
Đi công tác về vào Diễn đàn xem cái tít của bác PVN làm em giật nẩy mình, có gì oách đâu, đó là công việc cơ quan giao thôi mà. Nhận QĐ giao nhiệm vụ này mà em sợ sức mình kham không nổi. Tuy nhiên, cũng vui vì được các sếp tin tưởng, sẽ cố gắng hết mình để việc công - việc tư luôn trọn vẹn; khi thấy những gì mình nỗ lực không uổng phí thì động lực phấn đấu tiếp lại càng mạnh mẽ. Nếu có thể giúp gì được mọi người TA sẽ cố gắng.

Gaicongtruong

Thành viên nhiều triển vọng
Website
www.ktg.com.vn
Chúc mừng anh Thế Anh!

Chúc mừng anh Thế anh nhé!
Mong năm mới với (Thêm một) cương vị mới, anh sẽ thành công hơn nữa!

chip@vang

Thành viên có triển vọng
Chúc mừng Bác, như vậy những gì chúng ta trao đổi trên diễn đàn về các vấn đề liên quan có thể "đến tai" các quan nhanh hơn.

Đúng là "một người làm quan, cả họ được nhờ" :">. Bác có gắng nhé.

nguyenduong171

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Bác Thế Anh bây giờ có rất nhiều việc phải làm. Chúc mừng bác nhé! như vậy làm cho uy tín trên diễn đàn ngày càng cao và ngày càng nhiều thành viên tích cực tham gia diễn đàn.