Định mức dự toán ngành bưu chính viễn thông?

Status
Không mở trả lời sau này.

DaoNgocTrung

Thành viên mới
Mình hiện nay đang cần định mức dự toán và đơn giá của ngành bưu chính viễn thông ban hành theo QĐ số 23/2005/QĐ-BCVT. Rất mong mọi người giúp đỡ tải file đó lên diễn đàn cho mình xin nhé.
Cảm ơn mọi người!

Mình hiện nay đang cần định mức dự toán và đơn giá của ngành bưu chính viễn thông ban hành theo QĐ số 23/2005/QĐ-BCVT. Rất mong mọi người giúp đỡ tải file đó lên diễn đàn cho mình xin nhé.
Cảm ơn mọi người!

Đây này bạn ơi, cả cuốn đơn giá luôn nhé :

(khiếp quá, họ yêu cầu phải viết trên 50 ký tự mới được gửi bài, đành phải bịa thêm máy dòng này cho đủ )

File đính kèm

• DG18-2007BBCVT.pdf
    1,2 MB · Đọc: 4.811
  • DinhmucXDCB-BCVT.pdf
    1,9 MB · Đọc: 5.386
Last edited by a moderator:

thinhpnt

Thành viên rất triển vọng
Các bác ơi nếu ai có định mức xây bổ sung cho chuyên ngành bưu chính Viễn thông thì post lên cho mọi người dùng với nhé. Hôm nay em không mang theo file nên không post được lần sau em pó lên nhé. Mong các bác ủng hộ.

File đính kèm

• DM xay dung BCVT.rar
    727,6 KB · Đọc: 1.890

thinhpnt

Mình post luôn cái định mức và đơn giá chuyên nghành bưu chính viễn thông dạng .DBF lên ai cần thì lấy mà dùng nhé cho nó đủ thôi ấy mà.

File đính kèm

• DinhmucXDCB-BCVT.pdf
    1,9 MB · Đọc: 1.937

thinhpnt

Mình mới tìm đựoc bộ định mức xây dựng cơ bản chuyên ngành BCVT bắt đầy áp dụng từ ngày 1/4/2009. ĐỊnh mức này không thay đổi ji nhiều so vớ định mức 23 úp lên các bạn cùng xem và trao đổi nhé. Khi nào có đơn giá mới ai có up lên cho mọi ngừoi dùng nhé.

File đính kèm

• Dinh muc 258 BCVT.rar
    700,5 KB · Đọc: 2.618
Status
Không mở trả lời sau này.