Định mức lao động sản xuất kinh doanh điện

haidt3

Thành viên mới
Em có trong tay tập "Định mức lao động sản xuất kinh doanh điện" ban hành kèm theo quyết định số 956/QĐ-ĐLHN-P03 của Công ty điện lực TP. Hà Nội ban hành ngày 03/03/2006. Em không biết tập định mức này đã có thay đổi gì chưa tính đến thời điểm hiện tại. Không biết có văn bản nào thay thế nó chưa hay là vẫn áp dụng được. Anh chị nào trên diễn đàn biết thì chỉ cho em với nhé. Em mới vào nghề nên chưa biết nhiều.

ducnv_pecc1

Thành viên có triển vọng
Mình đang cần tìm bộ "Định mức lao động sản xuất kinh doanh điện", bác nào có cho em xin 1 bản với. Trên mạng tìm nát cả ra rồi mà chưa thấy ở đâu cả.

binhkyen

Thành viên nhiều triển vọng
Em có trong tay tập "Định mức lao động sản xuất kinh doanh điện" ban hành kèm theo quyết định số 956/QĐ-ĐLHN-P03 của Công ty điện lực TP. Hà Nội ban hành ngày 03/03/2006. Em không biết tập định mức này đã có thay đổi gì chưa tính đến thời điểm hiện tại. Không biết có văn bản nào thay thế nó chưa hay là vẫn áp dụng được. Anh chị nào trên diễn đàn biết thì chỉ cho em với nhé. Em mới vào nghề nên chưa biết nhiều.

Bạn có thể share lên cho anh em cùng xem; Lúc đó mới biết thế nào mà góp ý hay cùng học hỏi chứ.

Phan Hoang Minh

Thành viên mới

Anh em nào có Định mức lao động sản xuất kinh doanh điện ban hành kèm theo quyết định 739/QĐ-EVN hoặc 737/QĐ-EVN của hội đồng Quản trị EVN, Hội đồng thành viên EVN không? em đang rất cần tìm trên mạng mãi mà không có. ai có Post lên cho mọi người cùng xem với.
ThankS

dangviet3393

Thành viên mới
Xin giup do

ai oi, co the gui cho minh duoc khong~! minh dang can gap, ma tim mai khong thay!!!! Lam on

dangviet3393

Thành viên mới
ban oi, co the gui cho minh tap tai lieu do khong!? minh dang rat can no! lam on!!! :(

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới