Dự thảo hợp đồng

• Khởi xướng tanlam183
  • Ngày gửi
T

tanlam183

Guest
Cho mình hỏi:
Ai có mãu dự thảo hợp đồng của" gói thầu dưới 150 triệu đồng, khi áp dụng hình thức chỉ định thầu" khi áp dụng NĐ 58/2008/NĐ-CP ngày 05/5/2008. Có gửi cho mình với.
Cảm ơn nha!

hoanghh

Thành viên có triển vọng
tôi cũng nhận được của người khác gửi không biết bạn có sử dụng được không

File đính kèm

• Biên bản thương thảo hợp đồng TVDT.doc
    59,5 KB · Đọc: 2.092
N

NGUYỄN THỊ HIÊN

Guest
Tôi là một thành viên mới tham gia diễn đàn tôi rất thích được tham gia một cách nghiêm túc nhưng vì là thành viên mới nên chưa có nhiều kinh nghiệm tôi xin chân thành cảm ơn các anh chị cùng các bạn trong diễn đàn đã cho tôi có cơ hội cập nhật những kiến thức bổ ích. Kính chúc các thành viên trong diễn đàn ngày càng mạnh khỏe và gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống.
Nguyễn Thị Hiên.

C

cuong nguyen van

Guest
ai có mẫu dự thảo hợp đồng gói thầu <150 triệu đồng cho mình với xin cám ơn

nguyenduong171

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Tôi là một thành viên mới tham gia diễn đàn tôi rất thích được tham gia một cách nghiêm túc nhưng vì là thành viên mới nên chưa có nhiều kinh nghiệm tôi xin chân thành cảm ơn các anh chị cùng các bạn trong diễn đàn đã cho tôi có cơ hội cập nhật những kiến thức bổ ích. Kính chúc các thành viên trong diễn đàn ngày càng mạnh khỏe và gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống.
Nguyễn Thị Hiên.
Chào bạn Hiên! Bạn muốn trao đổi chuyên môn trong lĩnh vực đầu tư xây dựng, bạn có thể liên lạc với tôi, tôi cũng ở Vũng Tàu.
Điện thoại: 0907189977

Q

quy doan

Guest
Cho mình hỏi:
Ai có mãu dự thảo hợp đồng của" gói thầu dưới 150 triệu đồng, khi áp dụng hình thức chỉ định thầu" khi áp dụng NĐ 58/2008/NĐ-CP ngày 05/5/2008. Có gửi cho mình với.
Cảm ơn nha!
[bạn có đã có mẫu dự thảo hợp đồng?, cho mình xin với/QUOTE]

T

thanh37

Guest
thanh37

Chào bạn TanLam183, bạn cho mình Dự thảo hợp đồng của gói thầu dưới 500 triệu,chỉ định thầu theo NDD85/CP. Bạn cố gắng giúp mình nhé mình đang rất cần để làm thầu cho Cơ quan mình, mà mình chưa có kinh nghiệm trong lĩnh vực này.Cám ơn bạn rất nhiều nếu bạn giúp mình

longhbvn

Thành viên mới
Du thao hop dong

Tôi cũng rất cần dự thao hợp đồng gói thầu tư vấn dưới 500 triệu theo ND 85. Mong các bác giúp đỡ

nguyenxuandoi

Thành viên nhiều triển vọng lên hạng rất nhiệt tình
Chào bạn TanLam183, bạn cho mình Dự thảo hợp đồng của gói thầu dưới 500 triệu,chỉ định thầu theo NDD85/CP. Bạn cố gắng giúp mình nhé mình đang rất cần để làm thầu cho Cơ quan mình, mà mình chưa có kinh nghiệm trong lĩnh vực này.Cám ơn bạn rất nhiều nếu bạn giúp mình

Dự thảo hợp đồng về cơ bản cũng giống như hợp đồng mà bạn muốn sẽ ký HĐ với nhà thầu. Các căn cứ, điều khoản bạn dự kiến sẽ nằm trong hợp đồng thì bạn đưa vào dự thảo. Trên cơ sơ dự thảo HĐ thì nhà thầu được mời và CĐT sẽ thương thảo về các điều khoản để hoàn thiện hợp đồng trước khi ký. (thực chất cái này cũng như mẫu về HĐ trong HSMT với các CT có phát hành HSMT)
Các nội dung chính cần thương thảo: Hình thức HĐ, giá HĐ, tiến độ thực hiện, thanh toán, tạm ứng...

huytruc

Thành viên mới
Chào bạn TanLam183, bạn cho mình Dự thảo hợp đồng của gói thầu dưới 500 triệu,chỉ định thầu theo NDD85/CP. Bạn cố gắng giúp mình nhé mình đang rất cần để làm thầu cho Cơ quan mình, mà mình chưa có kinh nghiệm trong lĩnh vực này.Cám ơn bạn rất nhiều nếu bạn

buuvc25

Thành viên mới
B¹n nµo cã mÉu dù th¶o hîp ®ång < 500 triÖu cho m×nh xin víi. Hîp ®ång thi c«ng x©y l¾p th× cµng tèt

buuvc25

Thành viên mới
B¹n göi cho m×nh xem thö cã sö dông ®&shy;îc kh«ng. M×nh c¶m ¬n

bin2005

Thành viên mới
chào các bác. em là lính mới trên diễn đàn, em muốn xin dự thảo hợp đồng xây lắp cho gói thầu chỉ định thầu rút gọn, các bác nào có cho em xin với. em xin cảm ơn