Dự toán xây dựng nhà mẫu

sontnt

Thành viên rất triển vọng
Mình đang phải lên dự toán để làm 3 căn nhà mẫu cho khu chung cư công ty mình đầu tư. Nhà mẫu này nằm độc lập. Bác nào có dự toán của dạng nhà mẫu kiểu này cho em xin với ạ. Cảm ơn các bác.

hunter225

Quản trị cấp cao
Mình đang phải lên dự toán để làm 3 căn nhà mẫu cho khu chung cư công ty mình đầu tư. Nhà mẫu này nằm độc lập. Bác nào có dự toán của dạng nhà mẫu kiểu này cho em xin với ạ. Cảm ơn các bác.
Gởi tặng bạn 1 dự toán nhà mẫu đơn lập, bạn tham khảo thêm nhá, nếu bạn cần file thiết kế thì mình sẽ mail cho....
Mình nghĩ nhà mẫu cũng giống bình thường như các căn nhà phố mà thôi, dự toán nhà phố trên diễn đàn rất nhiều bạn tham khảo và search thêm trên diễn đàn...
Chúc bạn thành công!

File đính kèm

• Nha mau don lap.xls
    46,5 KB · Đọc: 334

sontnt

Thành viên rất triển vọng
Gởi tặng bạn 1 dự toán nhà mẫu đơn lập, bạn tham khảo thêm nhá, nếu bạn cần file thiết kế thì mình sẽ mail cho....
Mình nghĩ nhà mẫu cũng giống bình thường như các căn nhà phố mà thôi, dự toán nhà phố trên diễn đàn rất nhiều bạn tham khảo và search thêm trên diễn đàn...
Chúc bạn thành công!
Cảm ơn bác nhiều ạ, bác mail cho em file thiết kế nhé: "sontnt@gmail.com". Em nghĩ nhà mẫu khác nhà trên phố là ở vật liệu xây dựng: nhà phố thì dùng đổ khung sàn, gạch nhưng nhà mẫu thì đa số dùng vật liệu nhẹ như thạch cao...