Đơn giá sửa chữa công trình xây dựng TP Hà Nội

Phuongxd

Thành viên nhiều triển vọng
Mình đang lập dự toán một công trình sửa chữa ở HN. Mình cần file excel đơn giá sửa chữa công trình xây dựng TP Hà Nội theo QĐ số 6829/QĐ-UBND ngày 29/12/2009.
Nhờ các bạn giúp đỡ!

L

levinhxd

Guest
Hiện nay 1 số phần mềm dự toán đã có file chạy của đơn giá này! bạn dùng luôn các đơn giá chạy bằng phần mềm đó thử xem!
Còn đơn giá bằng excel thì hình như chưa ai chia sẻ trên mạng!

Phuongxd

Thành viên nhiều triển vọng
Mình kiếm được rồi. tuy hơi sơ sài chút nhưng cũng dùng được.
Mình cũng đang dùng 2 chương trình dự toán nhưng hỏi thì thấy bảo chưa update nên dành dùng bằng thủ công vậy.

File đính kèm

• Don gia sua chua 6829.xls
    197 KB · Đọc: 2.028
X

xuantien18

Guest
Hiện nay 1 số phần mềm dự toán đã có file chạy của đơn giá này! bạn dùng luôn các đơn giá chạy bằng phần mềm đó thử xem!
Còn đơn giá bằng excel thì hình như chưa ai chia sẻ trên mạng!
A cho em hỏi là nếu em áp dụng đơn giá sửa chữa 6289 của Hà Nội, đã quy định mức lương 980 đối với nhân công.Nhưng khi em làm dự toán mà trong bản dự toán của em em áp dụng 3 loại đơn giá ( cùng nằm trong một hạng mục ) thì khi điều chỉnh nhân công, em áp dụng đơn giá SC nhưng nhân công em chuyển về theo nhân công của xây dựng vì cùng theo thang lương 7 bậc AI.8 theo ND205/2004 có được ko?em đổi như thế thì giá gốc của nhân công SC khác chút xíu so với nhân công theo DG56 nhân hệ số? A có thể giải thích giúp em được ko?Cảm ơn anh!

tr hoan

Thành viên nhiệt tình
Mình đang muốn tìm hiểu mức lương tối thiểu khi tính đơn giá sửa chữa này là bao nhiêu ai biết giúp đỡ
Vì để còn biết được điều chỉnh hay không chứ?
Cám ơn

tuoi.bui

Thành viên mới
Em đang muốn tìm đơn giá xây dựng công trình phần lắp đặt tại tỉnh Phú Thọ anh nào biết gửi giúp em với nhé.em cảm ơn nhiều :)

tuoi.bui

Thành viên mới
Ban oi hình như là 540 thì phải :)) minh cung k nho ro nua

tuoi.bui

Thành viên mới
alo anh nao tìm giúp em cái quyết định 3771 của đơn giá xây dựng với ạ

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới