File exel đơn giá sửa chữa và định mức sữa chữa

lahuynam78

Thành viên mới
Mình đang lập dự toán phần sửa chữa xây dựng công trình ở vũng tàu, rất cần đơn giá sửa chữa và định mức sữa chữa của tỉnh Bà Rịa - Vũng tàu. Mọi người ai có thì up lên cho mình với nhé, hoặc gửi qua mail lahuynam78@yahoo.com

Cảm ơn rất nhiều.

V

vuchinh

Guest
Minh dang lam dtoan duong day tai dien. bác nao co bảng cách tính thép nhúng nóng mạ kẽm cho mình xin

nguyengiahiep

Thành viên mới
Mình đang phải lập dự toán sửa chữa tại Hà Nội. Trước kia có đơn giá 54/2001/QĐ-UB không biết bây giờ còn áp dung được không. Nếu có cái nào thay thế cái 54 thì cho minh biết với. Xin cám ơn nhiều.

lechikhuong

Thành viên mới
mình muốn xin bảng giá cho thue máy móc và thiết bị xây dưng gần đây nhất. bác nào có cho em xin. thanks nhiều

daovantienA3

Thành viên mới
Mình đang lập dự toán phần sửa chữa xây dựng công trình ở vũng tàu, rất cần đơn giá sửa chữa và định mức sữa chữa của tỉnh Bà Rịa - Vũng tàu. Mọi người ai có thì up lên cho mình với nhé, hoặc gửi qua mail lahuynam78@yahoo.com

Cảm ơn rất nhiều.

Không biết bạn cần năm 2006 hay 2010 ? Qua các công trình mình đã thẩm tra thì hầu hết các bạn dư toán viên hay dùng phần sửa chữa xây dựng công trình năm 2006.