Giúp dịch 1 đoạn trong hồ sơ dự thầu

traita0

Thành viên năng động
Em được xếp giao cho dịch 1 đoạn trong hồ sơ dự thầu.
Nghĩa văn thì em hiểu, nhưng để dịch thành 1 đoạn văn bản quy phạm thì em chịu.
Ai giúp em dịch hộ với?

Letter of Intent from Financier

As part our offer and in response to the commission brief the ABC Group has obtained a letter of intent (subject to certain conditional outcomes of the bankable feasibility) for an international funding group to seriously consider the finding of the project. The method of the funding is still to be decided as this will be one of the outcomes of the feasibility study and design, however, this is already a major step towards securing the necessary integral support for funding the project. On the basis of a positive outcome to the study ABC Group have no doubt that the project will receive support from both major financiers and construction groups for the project.

Thanks all
:x

D

doanquang.pham

Guest
Em được xếp giao cho dịch 1 đoạn trong hồ sơ dự thầu.
Nghĩa văn thì em hiểu, nhưng để dịch thành 1 đoạn văn bản quy phạm thì em chịu.
Ai giúp em dịch hộ với?

Letter of Intent from Financier

As part our offer and in response to the commission brief the ABC Group has obtained a letter of intent (subject to certain conditional outcomes of the bankable feasibility) for an international funding group to seriously consider the finding of the project. The method of the funding is still to be decided as this will be one of the outcomes of the feasibility study and design, however, this is already a major step towards securing the necessary integral support for funding the project. On the basis of a positive outcome to the study ABC Group have no doubt that the project will receive support from both major financiers and construction groups for the project.

Thanks all
:x
Để đảm bảo sự công bằng thì bạn cứ dịch thô đi đã, hiểu đến đâu dịch đến đấy rồi các bạn sẽ hoàn thiện giúp bạn nhé và chỉnh lại tên tiêu đề đi không bị xóa mất thì mệt lắm

traita0

Thành viên năng động
Cám ơn bạn doanquang.
Em dịch như thế này mọi người góp ý nhé:

3.2: Thoả ước hợp đồng của tổ chức tài trợ

Trong 1 phần của thư chào thầu, ABC group đã nhận được thoả ước hợp đồng (Tuỳ thuộc vào các điều kiện cụ thể của khả năng chi trả của ngân hàng) của tổ chức tài trợ quốc tế xem xét khả năng chi trả của dự án.
Phương pháp tài trợ sẽ được qđịnh trong tương lai bởi vì đây là 1 trong những kết quả của nghiên cứu khả thi và thiết kế.
Tuy nhiên đây là một bước quan trọng nhằm đảm bảo sự hỗ trợ đồng bộ cho việc tài trợ của dự án.
Trên cơ sở kết quả tích cực của việc nghiên cứu, ABC Gr tin chắc rằng dự án sẽ nhận đc sự hỗ trợ từ cả nhà tài trợ và các công ty xd đối với dán.

B

blue

Guest
bê tông đập đầu cọc

Mọi người ơi nhờ dịch giúp mình với
chiều dài phần bê tông đầu cọc đập bỏ là 0.5m cao độ đầu cọc khi chưa đập là -3.00m,