giúp em dẫn dong công trình thủy điện srepok 3 với các anh chị ơi

thangha

Thành viên mới
các anh chị ơi,em đang làm đồ án tôt nghiệp tổ chức thi công công trình thủy điện srepok 3 tỉnh đăclak,em đang làm tới dẫn dòng thì bí,các anh chị chỉ em với.em cảm ơn nhiều

sontinh45c

Thành viên nhiều triển vọng
các anh chị ơi,em đang làm đồ án tôt nghiệp tổ chức thi công công trình thủy điện srepok 3 tỉnh đăclak,em đang làm tới dẫn dòng thì bí,các anh chị chỉ em với.em cảm ơn nhiều
Em hỏi kiểu thế không ai giúp được em đâu. Thiết kế dẫn dòng thi công phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố: Loại công trình ngăn sông (Đập bê tông hay đập đất); điều kiện địa hình, địa chất,thủy văn... Cụ thể là em đang bí lựa chọn phương án hay phần tính toán? Để mọi người giúp em được thì em phải gửi cả những tài liệu trên lên diễn đàn và nói rõ đang bí phần nào. Chúc em làm đồ án thành công. Cách nhanh và tốt nhất là em hỏi trực tiếp thầy giáo hướng dẫn, các thầy thi công đều rất nhiệt tình, tính toán thủy lực thì đã có bài tính trong các đồ án cũ, em cứ làm chỗ nào không hiểu thì hỏi thầy hướng dẫn là ok.

panhdungkt

Thành viên mới
Serepok

Công ty mình đang thi công đập dâng cho ctrinhf năy nhưng bạn hỏi thế khó giúp lắm.

thaithetk5

Thành viên mới
:D tui đang làm cái kênh dãn dong buon kuốp đây này:D